Nini kilimuua Profesa Hubert Kairuki?

Hatari wapi mbea mwenzangu!!! huyo docta inasemakana alikuwa anapenda sana kisamvu kuliko nyama.
Mburaaaaaaaa mbona hatare hii,
Kumbe mambo haya sio mageni jijini, mm ndiyo mgeni..... Mulio kwenye ndoa kazi ni nzito UTI na fangasi kwa hali hii hazitoisha


unajua sis, Kuna wakati naona vitu km hv mfn mtu km huyu ni daktare lkn anapafom usamvuni 🤔 asa ataweza muokoa muathirika wa ttzo hilo
 
Mnamlia timing
Waalaa,alijali tu sana familia enzi za ujana hasa kuhusu shule,hadi kunifundisha masomo ya darasani yeye mwenyewe,alinijenga sana,mzee hawezi kula nyamachoma sehemu,atawafikiria nyinyi,so atanunua nyama buchani alete home, family man,mtu fair,muungwana sana
 
cocastic, BICHWA KOMWE - ebu tuone comment zetu hapa warembo wazuri,
💕 💕
 
Huyu Profesa alikuwa na maono makubwa sana.
 
Hatari wapi mbea mwenzangu!!! huyo docta inasemakana alikuwa anapenda sana kisamvu kuliko nyama.
Inaonesha ulikuwa unampa kisamvu hadi unajua alichokuwa anapenda

Daaah kuna watu ukiona I'd zao unajua bonge la msomi mstaaarabu kumbe mabogus tuu wazee kusikia uongo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…