Nini kilichomtokea diamond nigeria??


sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
wakubwa salaam, nimesikia tetesi za kwamba msanii maarufu bongo ma east afrika Diamond alifukuzwa kwenye harusi ya msanii anayeunda kundi la p-square, paulo huko nigeria, eti ni ukwel? na kama ni kweli kisa ninini? kama unapic tupia tuone...
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,650
Likes
3,544
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,650 3,544 280
p square walishazungumza ktk television,they don't know that guy,wala hawakuwahi kusikia jina la mwanamuziki duniani anayeitwa DIAMONDS
 
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
kwahiyo mkuu yeye diamond alijipendekeza au?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
wakubwa salaam, nimesikia tetesi za kwamba msanii maarufu bongo ma east afrika Diamond alifukuzwa kwenye harusi ya msanii anayeunda kundi la p-square, paulo huko nigeria, eti ni ukwel? na kama ni kweli kisa ninini? kama unapic tupia tuone...
Unataka picha ya wakati anafukuzwa ama... subiri aje mpambe wake heaven on desert... utamsikia..
 
Last edited by a moderator:
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,967
Likes
13,606
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,967 13,606 280
p square walishazungumza ktk television,they don't know that guy,wala hawakuwahi kusikia jina la mwanamuziki duniani anayeitwa DIAMONDS
Akikusikia Le Mutuz wewe!!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,719
Likes
49,516
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,719 49,516 280
diamond ndo nani??
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,988
Likes
452
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,988 452 180
Lile domo nani atamruhusu kuingia getini mwuza unga huyo
 
saj

saj

New Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
saj

saj

New Member
Joined Nov 30, 2013
1 0 0
Mo sijui ngoja arudi tutayapata yote, ila jua tu Diamond kwenye nyanja za kimataifa ni mchanga ila kw hapa bongo yuko juu hana wa kumlimganisha
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
mapya....endeleni kutumwagia!
 
prs

prs

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
2,022
Likes
1,235
Points
280
prs

prs

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
2,022 1,235 280
jibu la uhakika utalipata hapa..
heaven on desert
 
Last edited by a moderator:
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,350
Likes
5,509
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,350 5,509 280


!
!
ndio ivo yani
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
59
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 59 145
kuna tetesi anataka fanyia upasuaji mdomo!
 
MichazPipoz

MichazPipoz

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
539
Likes
7
Points
35
MichazPipoz

MichazPipoz

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
539 7 35
Plutnumz angeomba kadi ya mwaliko kwanza
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,643
Likes
343
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,643 343 180
wakubwa salaam, nimesikia tetesi za kwamba msanii maarufu bongo ma east afrika Diamond alifukuzwa kwenye harusi ya msanii anayeunda kundi la p-square, paulo huko nigeria, eti ni ukwel? na kama ni kweli kisa ninini? kama unapic tupia tuone...
Mwanamuziki wa P square, Peter Okoye ameoneshwa kushangazwa na taarifa kwamba mwanamuziki wa bongo fleva Naseeb Abdul alihudhuria harusi yake hivi karibuni nchini Nigeria na kuhudhuriwa na mastaa mbali mbali akiwenmo msukumba gozi wa Totenham Hotspurs Adebayor.

Awali kupitia blogs mbali mbali kulisambaa taarifa kuwa dimond alikua mwanamuziki pekee afrika mashariki aliyealikwa katika sherehe hiyo iliyohudhuriwa na tajiri nambari moja afrika, Aliko Dangote.

Blogs hizo zilikwenda mbali kwa kumpamba diamond kwa vyeo vya ajabu ajabu ikiwemo Michael Jackson wa afrika mashariki jambo ambalo lilisababisha wengi kumponda.

Akihojiwa na kituo cha EATV mara baada ya kuwasili jijini Dar kwa ajili ya shoo iliyopigwa viwanja vya leaders club, Okoye alishangazwa na taarifa za dimond kuhudhuria katika harusi yake.

Nenda hapa
P SQUARE WAMUUMBUA DIAMOND PLATNAM..!! HAYA NDIYO WALIYOSEMA
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
Mwanamuziki wa P square, Peter Okoye ameoneshwa kushangazwa na taarifa kwamba mwanamuziki wa bongo fleva Naseeb Abdul alihudhuria harusi yake hivi karibuni nchini Nigeria na kuhudhuriwa na mastaa mbali mbali akiwenmo msukumba gozi wa Totenham Hotspurs Adebayor.

Awali kupitia blogs mbali mbali kulisambaa taarifa kuwa dimond alikua mwanamuziki pekee afrika mashariki aliyealikwa katika sherehe hiyo iliyohudhuriwa na tajiri nambari moja afrika, Aliko Dangote.

Blogs hizo zilikwenda mbali kwa kumpamba diamond kwa vyeo vya ajabu ajabu ikiwemo Michael Jackson wa afrika mashariki jambo ambalo lilisababisha wengi kumponda.

Akihojiwa na kituo cha EATV mara baada ya kuwasili jijini Dar kwa ajili ya shoo iliyopigwa viwanja vya leaders club, Okoye alishangazwa na taarifa za dimond kuhudhuria katika harusi yake.

Nenda hapa
P SQUARE WAMUUMBUA DIAMOND PLATNAM..!! HAYA NDIYO WALIYOSEMA
Mimi bana sijawahi kuoa kwahiyo wale ambao wamepata kuoa/kuolewa wanisaidi yafuatayo:
  • Nani huwa anatoa kadi za mwaliko? Ni Bwana/Bibi Harusi peke yao au kunakuwa na watu wengine ambao pia wanakasimishwa kazi ya kutoa kadi za mwaliko?
  • Kama ni Bwana Harusi peke yake, sawa! Lakini ikiwa Bibi harusi nae anaweza kutoa kadi, je ina maana analazimika kutoa kadi kwa wale tu ambao Bwana Harusi anawafahamu au?
  • Au kama kunakuwa na mtu/watu wengine ambao nao wanapewa mamlaka ya kutoa kadi, je, ni lazima watoe kadi kwa watu ambao wanafahamika moja kwa moja na Bwana Harusi?
  • Kama sivyo ndivyo, je, ikiwa Diamond alipewa kadi ya mwaliko na mtu ambae si one of P-Squres, nini basi kinashangaza kwa one or all of P-Squares akisema kwamba hamfahamu Diamond.
  • Ina maana wote ambao walihudhuria P-Squares waliwafahamu personally kwa majina na sura?
  • What's the main point? Diamond kuhudhuria harusi ya P's au P-Squares kumfahamu Diamond?
  • Kama issue ni kuhudhuria, I can understand kv ni kama Diamond ametonesha kwamba alihudhuria lakini kama issue ni kufahamika na P's; does it matter anything? Hili leo hii P's kuwa hawamfahamu Diamond, Diamond mwenyewe anapungukiwa na nini?
 

Forum statistics

Threads 1,252,082
Members 481,989
Posts 29,794,988