Yusuph Bairu Jr
Senior Member
- Aug 29, 2025
- 150
- 322
Hiyo haiwezi kutokea kwakuwa mambo yapo documented na familia au ukoo unakuwa unajua.Hao wanaosimamia wakifa nao bila kuzaa watoto nani atasimamia hizo kampuni
Hiyo haiwezi kutokea kwakuwa mambo yapo documented na familia au ukoo unakuwa unajua.Hao wanaosimamia wakifa nao bila kuzaa watoto nani atasimamia hizo kampuni
Dunia ni kama nyumba inayojengwa, kuna kipande chako Cha ujenzi kinakusubiri hilo ndilo lengo kuunla wewe kuwa hapa.Sijui
Hakuna faidaNini faida ya uwepo wako duniani?
Hakuna faidaKuna faida Gani wazazi wako kuleta duniani
Lete sababu zenye mashikoKiukwel sababu zetu hazina mashiko ila ndo tushazaliwa na kuzaa sasa tutafanyaje, na huo mtego umewekwa patam sana ni ngum kuchomoa.
Nabadili swali lisomeke, nia ya kuzaa ni nini?Kuna mjadala nimeuona Twitter watu wameulizwa hili swali na limekosa majibu ya maana kabisa!
View attachment 3462018
Kabisa , huwa navuta picha kizazi cha binadamu kingetoweka duniani , dunia ingekuaje🤔Wengi wanazaa na kufanya mambo mengi kufuatisha mfumo wa jamii. Yani ukifika umri flani lazma uoe au uolewe na uzae. Wengi pia ni life insurance, unaweka kinga ili yakikufika upate wa kukusaidia japo ni wengi wametelekezwa na damu zao pia.
Binafsi naona tu ni kupata ndugu zako wale ride or die. Kuna time hasa utu uzima ukifika hakuna marafiki wala ndugu wanaokuwepo bila wewe kuwafaidisha, kwa hiyo kinachobaki ni wewe na watoto/wajukuu zako hususani kama uliwalea kwa upendo na wao wawe na roho nzuri pia. Ndio maana wengine hupata katoto ka uzeeni kama wengine wote washajenga miji yao
Ni ile tu hisia ya upendo halisi, kukubalika ,kujivunia, furaha ya kweli and sense of belongingness
Dunia ilikuwepo bila wewe na itaendelea kuwepo bila wewe.Dunia ni kama nyumba inayojengwa, kuna kipande chako Cha ujenzi kinakusubiri hilo ndilo lengo kuunla wewe kuwa hapa.
Hazipo.Lete sababu zenye mashiko
Unaweza kuchomoa wapo wengi tu mpaka sasa hawakuona faida ya kuzaaKiukwel sababu zetu hazina mashiko ila ndo tushazaliwa na kuzaa sasa tutafanyaje, na huo mtego umewekwa patam sana ni ngum kuchomoa.
Wapiga kura ✅😄Kupata watu
Nipo hapa kuzalisha warembo, kusaidia wanaonizunguka, kufurahia maisha.Nini faida ya uwepo wako hapa duniani?
Kwani binadamu ndio kiumbe cha kwanza kuwepo hapa duniani au mnajipa umuhimu usiokuwa na maana kwenye dunia.Kabisa , huwa navuta picha kizazi cha binadamu kingetoweka duniani , dunia ingekuaje🤔
Mmh, wanachomoaje?Unaweza kuchomoa wapo wengi tu mpaka sasa hawakuona faida ya kuzaa
Kwani ni nini maana ya faida? Mnaposema faida mnamaanisha nini?Ni nature tu , kiuhalisia hata kuishi hakuna faida , ni jambo la asili ya dunia tu.
Wewe unongelea physical world tatizo lako limeanzia hapoDunia ilikuwepo bila wewe na itaendelea kuwepo bila wewe.