Ningekuwa mtia x hapa nisingetia x, ningepapita tu, sujui wewe!

ArD67

JF-Expert Member
Nov 14, 2016
2,821
2,000
Inawezekana hiyo nguzo imemkuta jamani, tusimpe ujinga kiasi hicho wkt mtu ameplani hata kujenga nyumba, tena ya tofali imara, umeme umemkuta tu hapo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom