Karibu sana mkuu 🙌 Baada ya miaka 10 ya kuwa msomaji, ni kitu gani hasa kimekufanya uamue sasa kuwa mchangiaji?Kwa takribani miaka 10 nimekua msomaji wa JamiiForums bila kua mchangiaji, sasa rasmi nimejiunga rasmi nitajumuika kuchangia mada mbalimbali
Shukrani sana.
Ahaaa...Kwa takribani miaka 10 nimekua msomaji wa JamiiForums bila kua mchangiaji, sasa rasmi nimejiunga rasmi nitajumuika kuchangia mada mbalimbali
Shukrani sana.
Safi sana..... wewe ni male au female?Nipo njiani kuelekea huko
Hahahahahaaa huchezi mbali na fursa mkuu...Acha kelele, leta ada ya kiingilio
Cha bure ni shikamoo tuHahahahahaaa huchezi mbali na fursa mkuu...