Nyoka_mzee
JF-Expert Member
- Nov 26, 2016
- 3,695
- 5,548
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] binamu mnanichokoza wenyewe[emoji23][emoji23]Binamu waniumiza mbavu huku
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] binamu mnanichokoza wenyewe[emoji23][emoji23]Binamu waniumiza mbavu huku
Kwaio ni lini tn utaanza kupokea zawadNi kweli sipendagi binamu wananilazimishaga na ww ukanikataza nimeamuwa kuacha kabisaaaa yaan staki kabisaa
mie sionje nala kabisaa maana mnanjaa kabisaaaSi unamjua... Mi ningemwachia... Tatizo yeye anataka kuonja wakati mimi nishaamua kununua.
Kwanza ulijuaje kama sie tupo huku twaongea,nani aliekupa habar[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] binamu mnanichokoza wenyewe
Binamu mnyatiaji.... Ha ha ha ha ha.Ni kweli sipendagi binamu wananilazimishaga na ww ukanikataza nimeamuwa kuacha kabisaaaa yaan staki kabisaa
mie sipigani nilishasema wakikushindwa ntajitwisha mzigo mwenyewe fullstop huyo anampinzani wake yuko kule[emoji4] [emoji4] [emoji4][emoji23]Piganeni bas[emoji1][emoji28]mshindi ndo atapata
[emoji23]Basi nyote mnakosamie sipigani nilishasema wakikushindwa ntajitwisha mzigo mwenyewe fullstop huyo anampinzani wake yuko kule[emoji4] [emoji4] [emoji4]
ndo nakwambia tena ,ukweli mtupuAcha kuapia bana[emoji1][emoji28]mana hhmm!!siamini
[emoji87]Hmmmmm!!!ndo nakwambia tena ,ukweli mtupu
ukiniruhusu ntaanza kupokea maana wako foleniiKwaio ni lini tn utaanza kupokea zawad
Huyu binamu muhuni... So wa kupigana... Ni wa kumchapa tu.... Mara nimtumie pesa kwenye tigo pesa mara anataka kula mpaka ashibe.... Ndo nikamuita Shem mnyatiaji.[emoji23]Piganeni bas[emoji1][emoji28]mshindi ndo atapata
sasa kwanini umewapa stop,ungeendelea binam kupokea,tangu lini zawad zikakataliwaukiniruhusu ntaanza kupokea maana wako folenii
Nilifunga device ambayo ukisimamisha na mtu ina ni alert kuwa binamu huko anapigwa mistari ndomana huwa nakuja mbio usiibiweKwanza ulijuaje kama sie tupo huku twaongea,nani aliekupa habar
hahahahaa[emoji23][emoji23][emoji23]Huyu binamu muhuni... So wa kupigana... Ni wa kumchapa tu.... Mara nimtumie pesa kwenye tigo pesa mara anataka kula mpaka ashibe.... Ndo nikamuita Shem mnyatiaji.
nimeacha mie bwana shemeji dada kanikataza kisije kikaisha bureBinamu mnyatiaji.... Ha ha ha ha ha.
Tabia ya watu waongo wepesi sana kuapiaAcha kuapia bana[emoji1][emoji28]mana hhmm!!siamini
Wao sio mie maana mie sipo kwenye ushindani nilishatolewa ni mchezaji wa rizevu akiumia mchezaji basi naingia mie kukava nafasi[emoji23]Basi nyote mnakosa
Basi mi nakuamini.... Naenda kula..[emoji28][emoji1]Eee