Arabian queen
JF-Expert Member
- Nov 23, 2016
- 2,557
- 4,825
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ukushtuke hata ufe kabisa maana huna faida
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ukushtuke hata ufe kabisa maana huna faida
Ahhh na yy si anataka zawadi kama unazopewa ww binamuNdio maana ushanza kunyemelea dada wakati huwezi kumridhisha[emoji57] [emoji57] [emoji57]
ushanikataza nisipokee zawadi ya papuchiii na nimewapiga fullstop na papuchi zao ,wakazipeleke huko kwenye NGo mie hapanaMbona za wngn unazipokea sasa binamu hhmm??
[emoji23]Kashakuja kuharibu ukumbi eeHapafai tena ntakwambia badaye
Wewe Kubali alafu uone ha ha ha ha ha kama atakuja kutembea nyumbani ha ha ha ha... Atakuwa kama ki-handbag saa zote kwapani.Ndio maana ushanza kunyemelea dada wakati huwezi kumridhisha[emoji57] [emoji57] [emoji57]
[emoji23][emoji23][emoji23]unafurahisha ww,si kwa umakini uoBinamu ulipo nipo na nilikwambia ntakulinda juu ya majoka yote ya kibisa ikiwemo huyu bwana shemeji na leo kajidhihirisha wazi kazi hawezii[emoji57] [emoji57] [emoji57]
Hakuna kumpa kwanza kashajitangaza kazi hawezi kwahiyo hata ukimpa ataichezea buree wakat wapo watu wanaohitaji tutakuwa twafanya israfu [emoji4] [emoji4] [emoji4]Ahhh na yy si anataka zawadi kama unazopewa ww binamu
[emoji23][emoji23][emoji23]Ya kweli hayo au unasema kuniridhisha mm tu hapaushanikataza nisipokee zawadi ya papuchiii na nimewapiga fullstop na papuchi zao ,wakazipeleke huko kwenye NGo mie hapana
Disco limeingia mmasai mwambie aende wala hapachezeki tena[emoji2] [emoji2] [emoji2][emoji23]Kashakuja kuharibu ukumbi ee
[emoji23][emoji23][emoji23]Ki-hand bag[emoji23]Wewe Kubali alafu uone ha ha ha ha ha kama atakuja kutembea nyumbani ha ha ha ha... Atakuwa kama ki-handbag saa zote kwapani.
[emoji23][emoji23]Binamu waniumiza mbavu hukuDisco limeingia mmasai mwambie aende wala hapachezeki tena[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Si unamjua... Mi ningemwachia... Tatizo yeye anataka kuonja wakati mimi nishaamua kununua.[emoji23]Kashakuja kuharibu ukumbi ee
Binamu wallah tena hata ukichungulia utaona kama iko used yaan kwanza nimeifunga na solotape[emoji4] [emoji4][emoji23][emoji23][emoji23]Ya kweli hayo au unasema kuniridhisha mm tu hapa
Binamu na ww si sikuile ulisema hupendagi,hua watu wanakulazimisha tuHakuna kumpa kwanza kashajitangaza kazi hawezi kwahiyo hata ukimpa ataichezea buree wakat wapo watu wanaohitaji tutakuwa twafanya israfu [emoji4] [emoji4] [emoji4]
[emoji23]Piganeni bas[emoji1][emoji28]mshindi ndo atapataSi unamjua... Mi ningemwachia... Tatizo yeye anataka kuonja wakati mimi nishaamua kununua.
Si unaelewa?[emoji23][emoji23][emoji23]Ki-hand bag[emoji23]
Ni kweli sipendagi binamu wananilazimishaga na ww ukanikataza nimeamuwa kuacha kabisaaaa yaan staki kabisaaBinamu na ww si sikuile ulisema hupendagi,hua watu wanakulazimisha tu
Acha kuapia bana[emoji1][emoji28]mana hhmm!!siaminiBinamu wallah tena hata ukichungulia utaona kama iko used yaan kwanza nimeifunga na solotape[emoji4] [emoji4]
[emoji28][emoji1]EeeSi unaelewa?