Ninamzimia invisible.

Ninamzimia invisible.

Hahaaaaaaaaaa! Huyu kitaalamu tunamwita crazy mind.
 
Mwanaume akimzimia mwanaume mwenzie inamaanisha nini vile?
POPOBAWA.
 
nilidhani umelala
kumbe upo
malizana naye
nilitaka kuinunua kesi

Mimi na wewe nani binti, Mr ulijitokeza hadhalani nakusema unamzimia mwanaume mwenzio ili akufanye nini?
 
nilidhani umelala
kumbe upo
malizana naye
nilitaka kuinunua kesi

Tatizo ameona tumemshtukia kwa hiyo anajibaluguza ameshindwa kuendelea kuelezea hisia zake kwa invisible kwa hiyo atapatapa
 
Ninamzimia invisible kwasababu zifuatazo:-
1..,
2..,
3...,
N.K

Jana katika thread yangu ya "wazee mji Jf na wenye matatizo ya Ubaridi kichwani"
wewe ulikua mmojawapo uliyoniambia mie mwehu ! Kumbe ulikua na maana kinyume chake ? Wenye mtindio tuliokua tukiwatafuta ndy kama wenye vitu kama hivi !
Hongera umeshasajiliwa !
 
Mimi na wewe nani binti, Mr ulijitokeza hadhalani nakusema unamzimia mwanaume mwenzio ili akufanye nini?

Hadhalani ! Una maana ya hadharani ? Au umeandika kilugha cha nyumbani ?
 
Jisikitiage mwenzangu huyu mwenzetu ameshabadilika ameamua kueleza mapenzi yake kwa mtu asiyeonekana

Hata wewe pia nakupenda na daily lazima ni active mozilla-firefoxy kupitia kwako.
 
Jana katika thread yangu ya "wazee mji Jf na wenye matatizo ya Ubaridi kichwani"
wewe ulikua mmojawapo uliyoniambia mie mwehu ! Kumbe ulikua na maana kinyume chake ? Wenye mtindio tuliokua tukiwatafuta ndy kama wenye vitu kama hivi !
Hongera umeshasajiliwa !

Kwani uongo hukuwa mwehu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom