Coaster2015
JF-Expert Member
- Aug 21, 2018
- 2,609
- 2,738
Mkuu, Unavyoandika ni kama vile kweli una hisi huruma kwa Chadema, mimi namini pasipo na shaka wewe ni wale ambao mnatumwa au umejitolea ili kutaka kujua wananchi wanasemaje kuhusu haya yanayotokea,
Jaribu kutulia ujiulize maswali yafuatayo
1-Hivi ni kweli wagombea wa ccm wote ndio wanauelewa /ujuzi wa kujaza hizo fomu kwa usahihi ?
2-Ni kwanini wagombea wa ccm peke yao ndio walioruhusiwa kurudisha fomu kabla ya siku iliyopangwa kuanza zoezo la urudishwaji fomu ? (huoni kulikuwa na hiden agenda hapo)?
3-Kwanini unataka chadema waanze h\kuhangaika na mahakama sasa ilhali taratibu zingefuatwa na hayo yasingekuwepo
4-Unajua kuna gharama kuendesha makesi hayo ?, Chadema wanapata wapi fedha ya kugharimia hizo kesi .
5-Unaona kuna mahakama hapa nchini eti ya kusikiliza kesi ambapo ccm/serikali ndio walalamikiwa ?
6-Kwanini watendaji (maeneo mengi nchini) wamekuwa wanafunga Ofisi zao na kukimbia ?
6-Haya yote yanayofanyika, Watendaji wanatimiza maagizo kutoka juu,
7-Unajua magufuri aliwaambia nini watendaji wote alipowaita ikulu siku chache zilizopita ?,
8-Unadhani magufuli huyo huyo anaweza kufukuza hao watendaji
Anachoongea Jafo ni unafiki, anajua fika yanayoendelea.
Niishie hapo nina mengi sana ya kuongea na wewe.
Jaribu kutulia ujiulize maswali yafuatayo
1-Hivi ni kweli wagombea wa ccm wote ndio wanauelewa /ujuzi wa kujaza hizo fomu kwa usahihi ?
2-Ni kwanini wagombea wa ccm peke yao ndio walioruhusiwa kurudisha fomu kabla ya siku iliyopangwa kuanza zoezo la urudishwaji fomu ? (huoni kulikuwa na hiden agenda hapo)?
3-Kwanini unataka chadema waanze h\kuhangaika na mahakama sasa ilhali taratibu zingefuatwa na hayo yasingekuwepo
4-Unajua kuna gharama kuendesha makesi hayo ?, Chadema wanapata wapi fedha ya kugharimia hizo kesi .
5-Unaona kuna mahakama hapa nchini eti ya kusikiliza kesi ambapo ccm/serikali ndio walalamikiwa ?
6-Kwanini watendaji (maeneo mengi nchini) wamekuwa wanafunga Ofisi zao na kukimbia ?
6-Haya yote yanayofanyika, Watendaji wanatimiza maagizo kutoka juu,
7-Unajua magufuri aliwaambia nini watendaji wote alipowaita ikulu siku chache zilizopita ?,
8-Unadhani magufuli huyo huyo anaweza kufukuza hao watendaji
Anachoongea Jafo ni unafiki, anajua fika yanayoendelea.
Niishie hapo nina mengi sana ya kuongea na wewe.