G
guest-1790917349
Guest
Lowasa ni fisadi wala siyo kwamba anashambuliwa anaambiwa ukwe yeye ni fisadi.
Tumechoka huu wimbo ambao, mchukuliieni hatua basi!
Stay tuned......
Lowasa ni fisadi wala siyo kwamba anashambuliwa anaambiwa ukwe yeye ni fisadi.
Hata wewe tunakujua! Nakuamuru ukae kimya maana utapata shambulio usijue linatokea wapi na kwasababugani.. Hebu jaribu kumtaja uone!
Mbona sisi CCM hatuna chuki na fisadi mwizi aliyejinyea lowasa. Mbona nyie mnawashwa sana na mashabiki wa CCM. Mbona mchawi kingunge wala hatumuongelei wala hatuja mtisha kumuua kama nyie chadema mnavyotaka kumuua Dr Slaa. Kwa ufupi hamuna hoja na fisadi lenu lowasa, ndiyo maana lilijinyea na kujinyea ili mpate kazi ya kulisafishaNiseme ukweli nilikuwa napenda kufuatilia makala zake zenye kufundisha! Lakini baada yakununuliwa na CCM amekuwa mpofu aoni wala asikii, ila niulize amelipwa bei gani??Maana hakuna anachoweza kuandika bila kumtaja wala kumshambulia Lowassa ningeona anamantiki pale angeshambulia upinzani UKWA etc, kuliko kushambulia mtu binafsi!maana anachokisema nisawa na mtu aliyetahayuri!Lowassa katokea CCM nizao la CCM, nasasa kaamua kuokoka na kufatana nawalokole wenzake! Nini dhambi yake?? CCM bado wanamuona niyule wakwao wa zamani! Mzee Mwanakijiji unaheshimika sana humu na makala yako yanapendwa hila hili la kila siku unakuwa kama Mange Kimambi unaonekana wewe ndiye mwenye kupoteza weledi wako.
Tulia dogo... Mzee Mwanakijiji alimponda Lowassa kabla hajaja Chadema na ataendelea kumponda popote alipo. Wewe umekubali kumpokea Lowassa simply because amebadili uanachama. Hajawai kumtaja owner wa Richmond wala hajawai kukemea ufisadi alafu unasema ameokoka. That is plain silly!
mkuu, kumshambulia mtu mmoja tu wakati kuna mafisadi lukuki ni chuki isiyo na kipimo. Utadhani lowassa kamwibia mke. Khaaa
Lowasa ni fisadi wala siyo kwamba anashambuliwa anaambiwa ukwe yeye ni fisadi.
ccm huu ndo mwixho wa xafar yao
xo letx us gv ukawa authority of driving us no matter they hv exeperience or not..!!
Niseme ukweli nilikuwa napenda kufuatilia makala zake zenye kufundisha! Lakini baada yakununuliwa na CCM amekuwa mpofu aoni wala asikii, ila niulize amelipwa bei gani??Maana hakuna anachoweza kuandika bila kumtaja wala kumshambulia Lowassa ningeona anamantiki pale angeshambulia upinzani UKWA etc, kuliko kushambulia mtu binafsi!maana anachokisema nisawa na mtu aliyetahayuri!Lowassa katokea CCM nizao la CCM, nasasa kaamua kuokoka na kufatana nawalokole wenzake! Nini dhambi yake?? CCM bado wanamuona niyule wakwao wa zamani! Mzee Mwanakijiji unaheshimika sana humu na makala yako yanapendwa hila hili la kila siku unakuwa kama Mange Kimambi unaonekana wewe ndiye mwenye kupoteza weledi wako.
mafisadi ni kweli wako wengi lakini mwenye madhara makubwa kwa taifa ni mmoja
Khaa!! KakaKiiza nakuona wa ajabu sana, na sisiti kukuita mjinga (Mjinga ni mtu asiyeelewa jambo Fulani) Mzee Mwanakijiji hajaanza jana wala juzi kusema ukweli kuhusu Lowassa kama kumbukumbu zako si sawa na za kuku. Uliwahi kumchukia Mbowe, Lema, Msigwa na Mnyika? Kama jibu ni ndiyo basi utakuwa wa ajabu kwelikweli :glasses-nerdy:Niseme ukweli nilikuwa napenda kufuatilia makala zake zenye kufundisha! Lakini baada yakununuliwa na CCM amekuwa mpofu aoni wala asikii, ila niulize amelipwa bei gani??Maana hakuna anachoweza kuandika bila kumtaja wala kumshambulia Lowassa ningeona anamantiki pale angeshambulia upinzani UKWA etc, kuliko kushambulia mtu binafsi!maana anachokisema nisawa na mtu aliyetahayuri!Lowassa katokea CCM nizao la CCM, nasasa kaamua kuokoka na kufatana nawalokole wenzake! Nini dhambi yake?? CCM bado wanamuona niyule wakwao wa zamani! Mzee Mwanakijiji unaheshimika sana humu na makala yako yanapendwa hila hili la kila siku unakuwa kama Mange Kimambi unaonekana wewe ndiye mwenye kupoteza weledi wako.
Khaa!! Ngoja Magufuli aingie :glasses-nerdy:Tumechoka huu wimbo ambao, mchukuliieni hatua basi!
Stay tuned......
Sasa wewe una akili kweli??unakuwa mpumbavu kiasi hiki wewe funza hampishani kwani unaona anamsema ka mantiki ipi maana anarudiarudia yale yale!Acha ungese uende mbinguni!Khaa!! KakaKiiza nakuona wa ajabu sana, na sisiti kukuita mjinga (Mjinga ni mtu asiyeelewa jambo Fulani) Mzee Mwanakijiji hajaanza jana wala juzi kusema ukweli kuhusu Lowassa kama kumbukumbu zako si sawa na za kuku. Uliwahi kumchukia Mbowe, Lema, Msigwa na Mnyika? Kama jibu ni ndiyo basi utakuwa wa ajabu kwelikweli :glasses-nerdy:
Nguvu ya fedha ni kubwa sana kuliko unavyofikiri kuna siku ungefikiri Dr Slaa angekuja kugeuka ?.