Ninaanza kutumia solar badala ya umeme nyumbani

Mtanzatozo

JF-Expert Member
Mar 2, 2016
897
1,000
Yaani hapo itakulazimu uwe na betri N 200 mbili ambazo utaziunga in series , na pia italazimika uwe na invetor heavy duty volt 24 yenye watt 8000 ,itakulazinu pia uwe SOLAR PANNEL WATT 300 AU 400 NAZO UZIUNGE IN SERIES ILI UPATE AMP KUBWA
nashukuru kaka! naomba ufafanuzi na gharama zake..
 

gachacha

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
2,035
2,000
Umeme wa solar ukitaka upate kwa raha weka pesa ndefu, nunua vifaa OG na ukiwa na ela ya mawazo huwezi vitakuwa vinaungua kila siku, mfano C controller ya VICTRON laki 4+, batry OG la unga sio la gari wala aboder N 150 4k inakata, ila aboder laki tu
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
18,164
2,000
We si unakimbia tozo sisi tutakuibia hiyo solar!
Tulipeni tozo jamani nchi yetu hii..😄
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom