Ninaanza kutumia solar badala ya umeme nyumbani

FRED MAGANGA

Member
Mar 12, 2018
35
95
Nunua sola watt 2000 ..betr N 1500...controls watt 5000 . vyote viwe OG....jumla sh Milion 5 pamoja na garama za ufungaji ..utainjoy milele bila usumbufu wa TANESCO
NAHITAJI KUWEKA TAA YA NJE KAMA ZILE ZA BARABARANI,NI KAMPUNI IPI INAYO UZA SECURITY LIGHT ZA NAMNA HIYO?
 

mmaroroi

JF-Expert Member
May 8, 2008
2,673
1,250
Hata ukitumia solar itaandaliwa tu namna ya kulipia kodi husika. Cha muhimu ni kuwa na Katiba mpya yenye kuwezesha kuwapata viongozi chagua la wananchi ambao wakiamua kitu wanaamua kwa maslahi ya wananchi waliowachagua. Viongozi wanaopata nafasi bila ridhaa ya wananchi hawana huruma na wananchi kwa nafasi walizonazo wamapata kwa kutumia fedha au nguvu ya dola.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom