Nina wakati mgumu, ushauri wako unahitajika

Nina wakati mgumu, ushauri wako unahitajika

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Posts
6,989
Reaction score
5,069
Habari zenu wakubwa!! Wakubwa zangu heshima yenu nawapatia. Nimeanza uhusiano na dada mmoja kama miezi mitatu imepita sasa. Nampenda na yeye anasema ananipenda. Nimeanza naye uhusiano baada ya miezi kadhaa tangu mtu niliyemtambulisha nyumbani kwamba ndiye mke mtarajiwa kuvunja uhusiano bila sababu iliyo wazi. Kinachonisumbua sasa hivi huyu dada kila tunapokutana anaulizia sana mambo ya kuoana kiasi ambacho inanitia wasi wasi. Hatujafahamia vizuri, inakuwaje tuanze kuzungumzia kuona mapema namna hiyo? Yaani hajui hata vile vya juu juu kuhusu mimi na nnajua vichache kuhusu yeye. Napatwa na wakati mgumu kumjibu maswali yanayohusu jambo hilo, naogopa kuahidiana na mtu aafu mkijuana vizuri mkajikuta hamuendani. Nifanyeje ndugu zangu? Sikwepi majukumu ila naogopa kwa nini haraka namna hiyo?
 
I see, una miaka mingapi?
Si umwambie kama ulivyosema hapa kuwa asubiri hadi mfahamiane vizuri? Jibu unalo afu waogopa kuwambia?

Basi achana naye maana kuna dalili za wewe kuolewa badala yaa kuoa.
 
mwambie hivi
" mwanamke huolewa pale mwanaume anapotaka kuoa, na mwanaume huoa pale anapofikiri kwamba muda wa kuoa umefika"
 
Mpe ukweli,decisions and such talks need time aise. Uko sahihi kwamba huwezi kumpa ahadi kisha baada ya kujuana vizuri ukaona hafai utakuja kuonekana mbaya ndugu yangu. Au mjibu kifupi kuwa bado ni mapema kuahidiana/kuzungumzia hilo ila as longer as mtaridhiana basi wewe lengo lako ni kuoana naye.
 
Mpe ukweli,decisions and such talks need time aise. Uko sahihi kwamba huwezi kumpa ahadi kisha baada ya kujuana vizuri ukaona hafai utakuja kuonekana mbaya ndugu yangu. Au mjibu kifupi kuwa bado ni mapema kuahidiana/kuzungumzia hilo ila as longer as mtaridhiana basi wewe lengo lako ni kuoana naye.

Nimemwambia kwamba tunahitaji kufahamiana lakini anataka time limit. Yaani maswali ya mpaka lini huwa nakereka nayo kwa kweli.! Yaani hapa nilipo sijamwambia hata structure ya familia yangu, sasa tuanze kuzumzia kuoana si akiona familia iko tofauti na vile alivotegemea atakuwa disapointed?
 
I see, una miaka mingapi?
Si umwambie kama ulivyosema hapa kuwa asubiri hadi mfahamiane vizuri? Jibu unalo afu waogopa kuwambia?

Basi achana naye maana kuna dalili za wewe kuolewa badala yaa kuoa.

Hayo nimeongea naye. Lakini bado naona hilo suala hajalielewa. Kuhusu umri wangu wala usihofu najua niko matured enough kiasi cha kukabili majukumu ya familia.
 
mwambie hivi
" mwanamke huolewa pale mwanaume anapotaka kuoa, na mwanaume huoa pale anapofikiri kwamba muda wa kuoa umefika"

Asante kwa ushauri mwalimu! Tatizo anataka niseme lini ntakuwa tayari.
 
stuka.
kazi ni kwako-vodacom
 
Anafikiri kuoa na kuolewa ni kama chumvi kwenye mboga......muda huohuo ikolee!!!!
 
Nimemwambia kwamba tunahitaji kufahamiana lakini anataka time limit. Yaani maswali ya mpaka lini huwa nakereka nayo kwa kweli.! Yaani hapa nilipo sijamwambia hata structure ya familia yangu, sasa tuanze kuzumzia kuoana si akiona familia iko tofauti na vile alivotegemea atakuwa disapointed?

Mkuu ndoa sio kama kuchagua jinzi kariakoo, ana haraka za nini? kama hawezi kusubiri kufahamiana na wewe kuna vingi pia hatoweza kusubiri...So mwambie afanye uamuzi mgumu kama anadhani kwamba unachukua muda mrefu kufanya uamuzi....Bora ulie leo badala ya kesho
 
Anafikiri kuoa na kuolewa ni kama chumvi kwenye mboga......muda huohuo ikolee!!!!
Aiseee shost watu wengine wanapenda masikhara sana kwenye ishu nzito kama hii halafu yakiwashinda ndo wa kwanza kutoa malalamiko khe...
 
Habari zenu wakubwa!! Wakubwa zangu heshima yenu nawapatia. Nimeanza uhusiano na dada mmoja kama miezi mitatu imepita sasa. Nampenda na yeye anasema ananipenda. Nimeanza naye uhusiano baada ya miezi kadhaa tangu mtu niliyemtambulisha nyumbani kwamba ndiye mke mtarajiwa kuvunja uhusiano bila sababu iliyo wazi. Kinachonisumbua sasa hivi huyu dada kila tunapokutana anaulizia sana mambo ya kuoana kiasi ambacho inanitia wasi wasi. Hatujafahamia vizuri, inakuwaje tuanze kuzungumzia kuona mapema namna hiyo? Yaani hajui hata vile vya juu juu kuhusu mimi na nnajua vichache kuhusu yeye. Napatwa na wakati mgumu kumjibu maswali yanayohusu jambo hilo, naogopa kuahidiana na mtu aafu mkijuana vizuri mkajikuta hamuendani. Nifanyeje ndugu zangu? Sikwepi majukumu ila naogopa kwa nini haraka namna hiyo?
Nimekuelewa sana,Nakushauri ubaki na msimamo wako huohuo,kujuana kwa watu wawili walipo kwenye mahusiano ni jambo la muhimu sana na ili ndoa idumu na iwe madhubuti lazima muwe mmeshibana na mnaelewana kitabia,hili sio japo la kukurupukia tu.Hakuna kitu kinachoitwa TIME LIMIT katika mahusiano.Wewe ndio mwanaume unatakiwa ujue nini unachokitaka kutoka kwa mwanamke,kabla hujaoa anakupelekesha na kukupa kimuhemuhe hivyo,jiulize UKISHAMUOA JE?INAMAANA AKITAKA LAKE LAZIMA LIWE.
Lazima tuwe na subira katika jambo lolote na huyo mwenzako aidha hana subira au ana agenda ya siri(fanyia uchunguzi suala hilo).Mke mwema anatakiwa awe msikivu na muelevu sasa kama jambo dogo kama hilo hamuelewani italeta purukushani baadae.
 
Mkuu ndoa sio kama kuchagua jinzi kariakoo, ana haraka za nini? kama hawezi kusubiri kufahamiana na wewe kuna vingi pia hatoweza kusubiri...So mwambie afanye uamuzi mgumu kama anadhani kwamba unachukua muda mrefu kufanya uamuzi....Bora ulie leo badala ya kesho

Nashukuru kwa ushauri, yaani mpaka huwa naogopa kuongea naye kwa muda mrefu kwani topic hiyo itaingiziwa. Ombea usizungumzie kwamba kuna jamaa yako anaoa! Utaanza kuulizwa wewe lini? Sipendi kvmwambia mtu kitu ili kumridhisha yeye huku mie sikubaliani nacho.
 
Nimekuelewa sana,Nakushauri ubaki na msimamo wako huohuo,kujuana kwa watu wawili walipo kwenye mahusiano ni jambo la muhimu sana na ili ndoa idumu na iwe madhubuti lazima muwe mmeshibana na mnaelewana kitabia,hili sio japo la kukurupukia tu.Hakuna kitu kinachoitwa TIME LIMIT katika mahusiano.Wewe ndio mwanaume unatakiwa ujue nini unachokitaka kutoka kwa mwanamke,kabla hujaoa anakupelekesha na kukupa kimuhemuhe hivyo,jiulize UKISHAMUOA JE?INAMAANA AKITAKA LAKE LAZIMA LIWE.
Lazima tuwe na subira katika jambo lolote na huyo mwenzako aidha hana subira au ana agenda ya siri(fanyia uchunguzi suala hilo).Mke mwema anatakiwa awe msikivu na muelevu sasa kama jambo dogo kama hilo hamuelewani italeta purukushani baadae.

Asante kwa ushauri wako mzuri. Nipo kwenye harakati za kuchunguza kuna upungufu gani anataka kuuficha mapema. Maana unaweza kuta anamtoto ila hataki nijue kabla.
 
Asante kwa ushauri wako mzuri. Nipo kwenye harakati za kuchunguza kuna upungufu gani anataka kuuficha mapema. Maana unaweza kuta anamtoto ila hataki nijue kabla.
au isije kuwa ana mimba anataka akubambikizie!TAHADHARI KABLA YA HATARI
 
tatizo ni wewe mwenyewe, unaonekana huna misimamo , kwa hiyo huyo bi mdada anaamini anaweza kukuharakisha kuingia kwenye ndoa....akikuambia kuhusu ndoa using'ate maneno,..mwambie labda baada ya mwaka mmoja ndio mtaanza kulizungumzia suala hilo.




::in that order::
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom