Nina uraibu wa picha za utupu (Pornography)

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
13,481
2,000
Tatizo lako sio porn tatizo lako ni kujichua. Halafu demu akija wala usishtuke na kukata tamaa wewe mvuae nguo halafu anza process kama kumkiss kumchezea manyonyo na kuzama chumvini.

Ile mihemko atakayokuwa nayo dushe litasimama lenyewe. Akili ndio inasimamisha so ondoa uoga kuwa umekuwa addicted sijui nn wewe anza mchakato utaona baada ya muda mambo yanakaa sawa.

Funzadume
Mpiga puchu mstaafu
Porn ni tatizo KUBWA SANA.
 

iam Lucha

JF-Expert Member
Aug 24, 2018
3,442
2,000
Mara ya kwanza niliweza kuacha nyeto kwa siku 47 lakin siku ya 48 nili relapse nikarud kwenye nyeto... Kwasababu niliianza kuwa na msongo wa mawazo sana.. kwa sasa nataka nianze upya challenge ya kuacha nyeto na ninaamini nitafanikiwa japo ni ngum sana kuacha nyeto Hali ya kuwa sina dem na mm ni rijali kabisa, ila kwa madhara ya nyeto yalivyo sina budi kutangaza kustaafu
 

Nkulu wa nchito

Senior Member
Dec 13, 2019
167
250
Tatizo lako sio porn tatizo lako ni kujichua. Halafu demu akija wala usishtuke na kukata tamaa wewe mvuae nguo halafu anza process kama kumkiss kumchezea manyonyo na kuzama chumvini.

Ile mihemko atakayokuwa nayo dushe litasimama lenyewe. Akili ndio inasimamisha so ondoa uoga kuwa umekuwa addicted sijui nn wewe anza mchakato utaona baada ya muda mambo yanakaa sawa.

Funzadume
Mpiga puchu mstaafu
Dah huku chini ulivyomaliza
 

jjs2017

Senior Member
May 25, 2019
171
250
Uoga wako ndio upungufu wako wa nguvu za kiume ..ondoa hofu ndugu unapokua na huyo demu wako .hakika utaleta mrejesho hapa
 

sivahdi

Senior Member
Oct 20, 2019
134
250
Pole sana Boss...
Huwezi kuacha Nyeto km Huna dem na hauko bizee sana otherwise utakuwa unachukua rikizo afu unarejea kwenye mtanange...
 

raraa reree

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,054
2,000
Mimi ni kijana wa miaka 25 nimekuwa muhanga wa picha za ngono kwa miaka mingi huku nikiwa sina mahusiano mengine maana zimeniathiri kiasi kwamba wasichana wote nawaona wa kawaida tu hata kutongoza kwangu kumekuwa shida sana.

Ila tatizo nimeanza kuliona juzi baada ya kumpata binti mmoja niliemfukuzia kwa miaka mingi, kwanza msichana kaja gheto hata ile mihemko sikuwa nayo pia kavua nguo mimi sistuki naona kawaida yani zile hisia zikaondoka iabidi nipange safari ya ghafla.

Siku nyingine pia msichana kaja nikazuga naumwa so hivi sasa imebidi nimkwepe kabisa ili kukwepa aibu japo akiwa ayupo nikimfikiria tu uume unasimama vizuri shida akija hisia zote uondoka.

Naombeni msaada wa mawwzo yenu kipi nifanye ili nirudi katika hali yangu ya kawaida na pia nikiacha kuangalia Pornography inaweza kunichukua muda gani kurudi katika hali yangu ya kawaida?
mzee baba utachanganyikiwa zaidi pale demu kaja geto siku umemvua alafu ile unapambana kuingiza tu wazungu hawa apa
unabaki unawaza umekosea wapi mbona king nasir anasugua 30mins wewe sekunde tu tiari😆😆😆
ndo hapo sasa unaingia steji nyingine mara oooo sina nguvu za kiume unaanza kunywa juis za pweza kwa fujo mara alkasus
na sasa hivi hadi watoto wana smartphns ili tatizo litasumbua sana uko mbele aiseee yaani litakua fursa kabisa kwa wajanja uko mbeleni
 

kinywanyuku

JF-Expert Member
Jul 13, 2015
3,139
2,000
Mara ya kwanza niliweza kuacha nyeto kwa siku 47 lakin siku ya 48 nili relapse nikarud kwenye nyeto... Kwasababu niliianza kuwa na msongo wa mawazo sana.. kwa sasa nataka nianze upya challenge ya kuacha nyeto na ninaamini nitafanikiwa japo ni ngum sana kuacha nyeto Hali ya kuwa sina dem na mm ni rijali kabisa, ila kwa madhara ya nyeto yalivyo sina budi kutangaza kustaafu
Heri Mimi nyeto sijawahi kupiga ila porn naangalia sana miaka kumi na kitu Bado nazicheki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom