Nina stress sana, ushauri unahitajika

We kuwa mpole tu .Huyo manzi umempa mimba hata huishi naye kuna mengi umetuficha .Hebu mtibitishie ndoa kama ajatulia
 
Inawezekana kakusingizia mimba nafsi inamsuta. Mkikwaruzana anajua unashtikia issue. Watu wengi wamelea watoto ambao sio wao unakuja kunyanganywa mtoto kashakua. Alizaliwa ukapume DNA vinasaba ili kuepusha kilio kikubwa hapo baadae kwasababu kama hili linakupa stress sasa je ulee na kusomesha alafu baba yake ndio anajitokeza siutakunywa sumu wewe
Usipoziba ufa utajenga ukuta

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…