Sexual urges

Sexual urges

Ongeza nyama kidogo
Hisia za ngono ni nguvu ya kibaolojia na kihisia yenye mhemko mkubwa sana, ambayo ikiachwa bila udhibiti, ina uwezo mkubwa wa kusambaratisha malengo na ndoto za maisha za vijana wengi wanaochipukia.

Katika umri huu, mabadiliko ya kihomoni yanapokutana na kasi kubwa ya vichocheo kutoka kwenye mitandao ya kijamii, muziki, na shinikizo la rika, akili mara nyingi hushawishiwa kutafuta starehe za muda mfupi bila kupima madhara ya muda mrefu.

Matokeo yake, vijana wengi hujikuta wakipoteza umakini katika masomo au kazi, wakikabiliwa na changamoto kama mimba zisizotarajiwa na magonjwa, au kuingia kwenye mtego wa kisaikolojia wa kujihukumu na kupoteza ujasiri.

Ili kuishinda nguvu hii na kulinda kesho yako, ni lazima uchukue hatua za makusudi kwa kutambua na kuepuka vitu au mazingira yanayoamsha tamaa hizo mara kwa mara.

Siri kubwa iko katika kujifunza
kuhamisha nishati hiyo kubwa (sexual transmutation) na kuelekeza nguvu zako kwenye mambo ya maendeleo kama mazoezi ya mwili, kujifunza ujuzi mpya, au kukuza vipaji vyako.

Kupitia ujenzi wa mipaka imara, kuchagua marafiki wenye maono, na kuwa na mtu mzima unayemwamini wa kukushauri, unakuwa na uwezo wa kuongoza mwili wako badala ya mwili kukuongoza wewe—kumbuka kuwa daktari wa maisha yako huanza na nidhamu unayoifanya leo.
 
Hisia za ngono ni nguvu ya kibaolojia na kihisia yenye mhemko mkubwa sana, ambayo ikiachwa bila udhibiti, ina uwezo mkubwa wa kusambaratisha malengo na ndoto za maisha za vijana wengi wanaochipukia.

Katika umri huu, mabadiliko ya kihomoni yanapokutana na kasi kubwa ya vichocheo kutoka kwenye mitandao ya kijamii, muziki, na shinikizo la rika, akili mara nyingi hushawishiwa kutafuta starehe za muda mfupi bila kupima madhara ya muda mrefu.

Matokeo yake, vijana wengi hujikuta wakipoteza umakini katika masomo au kazi, wakikabiliwa na changamoto kama mimba zisizotarajiwa na magonjwa, au kuingia kwenye mtego wa kisaikolojia wa kujihukumu na kupoteza ujasiri.

Ili kuishinda nguvu hii na kulinda kesho yako, ni lazima uchukue hatua za makusudi kwa kutambua na kuepuka vitu au mazingira yanayoamsha tamaa hizo mara kwa mara.

Siri kubwa iko katika kujifunza
kuhamisha nishati hiyo kubwa (sexual transmutation) na kuelekeza nguvu zako kwenye mambo ya maendeleo kama mazoezi ya mwili, kujifunza ujuzi mpya, au kukuza vipaji vyako.

Kupitia ujenzi wa mipaka imara, kuchagua marafiki wenye maono, na kuwa na mtu mzima unayemwamini wa kukushauri, unakuwa na uwezo wa kuongoza mwili wako badala ya mwili kukuongoza wewe—kumbuka kuwa daktari wa maisha yako huanza na nidhamu unayoifanya leo.
Asante nimekuelewa sana
 
From KEANU REVEES

Have more fun. Drive a bike. Have more sex. Have more sex in the morning. Have more sex at night…

Just more sex, is where the inner excitement of life found.

HAVE MORE SEX JUST MORE AND MORE..
 
Hisia za ngono ni nguvu ya kibaolojia na kihisia yenye mhemko mkubwa sana, ambayo ikiachwa bila udhibiti, ina uwezo mkubwa wa kusambaratisha malengo na ndoto za maisha za vijana wengi wanaochipukia.

Katika umri huu, mabadiliko ya kihomoni yanapokutana na kasi kubwa ya vichocheo kutoka kwenye mitandao ya kijamii, muziki, na shinikizo la rika, akili mara nyingi hushawishiwa kutafuta starehe za muda mfupi bila kupima madhara ya muda mrefu.

Matokeo yake, vijana wengi hujikuta wakipoteza umakini katika masomo au kazi, wakikabiliwa na changamoto kama mimba zisizotarajiwa na magonjwa, au kuingia kwenye mtego wa kisaikolojia wa kujihukumu na kupoteza ujasiri.

Ili kuishinda nguvu hii na kulinda kesho yako, ni lazima uchukue hatua za makusudi kwa kutambua na kuepuka vitu au mazingira yanayoamsha tamaa hizo mara kwa mara.

Siri kubwa iko katika kujifunza
kuhamisha nishati hiyo kubwa (sexual transmutation) na kuelekeza nguvu zako kwenye mambo ya maendeleo kama mazoezi ya mwili, kujifunza ujuzi mpya, au kukuza vipaji vyako.

Kupitia ujenzi wa mipaka imara, kuchagua marafiki wenye maono, na kuwa na mtu mzima unayemwamini wa kukushauri, unakuwa na uwezo wa kuongoza mwili wako badala ya mwili kukuongoza wewe—kumbuka kuwa daktari wa maisha yako huanza na nidhamu unayoifanya leo.
Suluhisho pekee kwa kijana ili kutumiza malengo ni ili hapa
 

Attachments

  • downloadfile-39.jpg
    downloadfile-39.jpg
    27.1 KB · Views: 1
Back
Top Bottom