Nina stress, nataka nianze kunywa pombe

Nina stress, nataka nianze kunywa pombe

Pole sana best! Yalishanikuta haya, pombe ilinipa faraja kwa muda fulani lakini ilinisababishia tatizo kubwa zaidi. Suluhisho ni kuwa karibu na Mungu wako fanya ibada mara kwa mara utakuwa ok mpaka utashangaa. Hii ndio njia iliyonisaidia kusonga mbele na sasa nina amani tele moyoni.
nitajitahidi kusali sana....ila dah
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
Ingekuwa ni dawa ya kuondoa ama kupunguza stress.....ingepatikana Hospitali na kwenye "FAMASI"....

Jaribu kutumia REDBULL pengine yaweza kuwa dawa kwako na kukuletea furaha...
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
Huwa unasali? maombi ni dawa ya stress, sio Pombe.
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
Good Dick Heals...
 
nitajitahidi kusali sana....ila dah
Trust me utakuwa ok, usisali kwa mazoea tumia muda mwingi kumtafakari Mungu na baraka zake kwako. Mwombe Mungu akuondolee hiyo hali na ikiwezekana washirikishe watumishi wa Mungu wakushauri na kukuombea.
 
mkuu shida zote unazozijua nimezibeba mimi,nikianza kuelezea hapa mtanichoka...
Moja kati ya tiba ni kuongea kile kinachokusumbua, hakuna kitu kipya chini ya jua, utakutana na watu ambao walishinda matatizo kama yako watakusaidia.
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
Binti mzuri kama ww kufikia uamuzi huu haipendezi stress kila mtu anazo na wala pombe sio tiba
 
ukinywa pombe huondoi stress ila unaahirisha tuu,tafuta mpenzi mwelewa akutoe stress,kuna kitu muhimu umemiss
 
Habari JF,

Hapa nilipo am so stressed, nimejaribu njia kibao but still. Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia. Wale mnaotumia hii kitu inasaidia? Hata kwa muda tu.
I know time heals ila siwezi subiri, i just wanna be fine ndani ya muda mfupi.
Embu njoo mara moja geto nikuondoe strees
 
Badala ya kupunguza matatizo ndo unajiongezea matatizo, kwanza utayumba kiuchumi, pili heshima yako kwenye jamii itaporomoka na tatu utakuwa mchafu utakuwa unajikolea , nne itakufanya ufukuzwe kazi manake kila pombe ikiisha kichwani utataka uzimue kidogo hapo ndio ugumu wa maisha utakapoanzia katika maisha yako HAUTAAMINI NAKWAMBIA.
 
Back
Top Bottom