Nina shida kubwa wajameni

am a girl

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
755
500
Nina j5 ina siku mbili ni ya 2015 3g ina glass protector na kava la kuvutia vyote vipyaaaa nataka nibadilishane na mwenye j7 ya 4g ya 2015 mpyaaa....
njoo PM tuyajengeeeee naitamani sana hio j7 .utapata na ofa ya kuniona mm japo mbaya.
 

malisoka

JF-Expert Member
Jul 8, 2012
1,863
2,000
Pole. Tamaa mbaya, uwe mvumilivu. Pesa hakuna jamani!!

Ukiendeleza tamaa utaingia katika shida.

Mmmmmh na ofa ya kukuona wewe???????????!!!!??
 

khalfan56

JF-Expert Member
Mar 29, 2012
641
250
Nina j5 ina siku mbili ni ya 2015 3g ina glass protector na kava la kuvutia vyote vipyaaaa nataka nibadilishane na mwenye j7 ya 4g ya 2015 mpyaaa....
njoo PM tuyajengeeeee naitamani sana hio j7 .utapata na ofa ya kuniona mm japo mbaya.
Mbona j5 nanozo zina 4g model yake ni ipi
 

dendaboy

JF-Expert Member
Sep 15, 2016
889
1,000
ebu weka mambo sawa uelewe bhana hiyo ofa ya kukuona kivipi kukutambua kua wewe ndio girl ama kula mzigo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom