nitonye
JF-Expert Member
- Dec 18, 2011
- 7,349
- 3,909
Lisije likawa penzi la geresha unapewa???
Invalid statement
Lisije likawa penzi la geresha unapewa???
Hivi wewe na Golden Mpoleee ni mapacha?
Lisije likawa penzi la geresha unapewa???
Hehehe! Wachaga twachanganywa na pesa tu BW...hyo ni avatar tu mpe date uone alivyo HB la kufa mtu utakuja na thread hapa ya kuchanganyikiwa
Hivi wewe na Golden Mpoleee ni mapacha?
ulimuona eva?
Avator nayo inasema zaidi, kiukweli avator yako ina mvuto sema umejiwekea mangao kila kona kwa hiyo mtoto huchukuliki wala kung'oleka hata kwa katapita zaidi ya dear wako ambayo amekufanya uwe na raha leo hii!!!!
Akili ilihama sikupata mda wa kuingia humu ndani
wanaume wa dar wa kazi gani??akhu tulizo la moyo huku kilimanjaro.
na wewe ndo baba/mama etu
hyo ni avatar tu mpe date uone alivyo HB la kufa mtu utakuja na thread hapa ya kuchanganyikiwa
Duniani wawili wawili labda na msemo huo una apply JF.
Invalid statement
ilihamia wapi
Nilimuona kwa uzuuri na akaniruhusu nile matunda nipendavyo
Ukitaka kuruka agana na nyonga, sijui kama umeagana nazo? Back to the topic, thread yako kama Subaru vil ipi barabarani a min ipo kule hongera mama naona furaha yako imepokelewa mikono miwili.
my one and only
BW umenena haswaa anaweza akachanganyikiwa akamsahau aliyempa furaha
Kwenye matunda
Hehehe! Wachaga twachanganywa na pesa tu BW...