Nina mpango wa kuacha chuo naombeni ushauri

Nina mpango wa kuacha chuo naombeni ushauri

Kwa utaratibu wa chuo inabidi nirudie mwaka mzm nitoe gharama Tena upya nawahurumia wazazi
Mtoto wa kiume unaongea kama binti. Ni masikitiko sana. Ulipaswa kukaza kuanzia unaingia chuo. Ila ndio ukajilegeza kama hivi, mwishoni watu wataleta posa kwenu.
 
Usiwaze sana mkuu, ngoja nikupe list japo kwa uchache walio dropout chuo
1. Bill Gates
2. Mark Zuckerberg
3. Steve Jobs
Acha kumuingiza chaka. Hawa hawakuacha shule kwasababu ya kufeli. Hao ni geniuses. Huyu akiacha shule atakuwa bodaboda au machinga.
 
Acha kumuingiza chaka. Hawa hawakuacha shule kwasababu ya kufeli. Hao ni geniuses. Huyu akiacha shule atakuwa bodaboda au machinga.
Unataka kusema nini kuhusu bodaboda na ma machinga mkuu 😀
 
sikuwa na uwezo wa kufanya supplementary kutokana na gharama za usafiri kutoka dodoma kwenda chuo Arusha
Umesema wazazi wanatumia gharama kukusomesha unataka kutuambia wazazi walishindwa kukupa nauli ukasapue au ndio ulikula nauli na hukwenda sasa unatafuta sababu ya kuacha chuo?
 
mimi ni mwanafunzi wa chuo Cha uhasibu Arusha IAA mwezi huu nilitakiwa nijiunge na diploma lakini Kuna SoMo moja nilifeli na sikuwa na uwezo wa kufanya supplementary kutokana na gharama za usafiri kutoka dodoma kwenda chuo Arusha kwakuwa sikufanya supplementary kwa utaratibu wa chuo Natakiwa nirudie like SoMo Kisha ndiyo niaanze Tena diploma alafu wazazi hawajui chochote naogopa kuwaambia kutokana na gharama walizotumia kunisomesha ninampango wa kuacha chuo naomba msaada wa ushauri
Kwanini hukuwaomba nauli ukaenda kufanya supp, maana ulikuwa unajua kabisa usipo Fanya supp , utarudia somo mwaka mzima na gharama utalipa tena ,

Au ulilazimishwa kusoma?
 
Kuna SoMo moja nilifeli na sikuwa na uwezo wa kufanya
Wewe hilo somo hukulizingatia na ulijua kabisa ukienda kufanya utazungusha duara kwa mara nyingine ndio maana hukwenda suala la nauli umeliweka tu basi sababu huna cha kusingizia mzazi wako angekopa hata bank uende ukasapue hio ila umemchumia dhambi bure kwamba hakukupa nauli ukasapue watoto msiwafanyie hivi wazazi kwanini mnawachumia dhambi?

Km hutaki kusoma si unamuweka Mzee wako chini unampa proposal ya kwanini hutaki kusoma na unataka kufanya kitu gani chenye manufaa zaidi katika maisha yako ambacho kitakua msaada hata kwake pia akiona inafaa atakupa support kuliko hivi unavyofanya unamsingizia kwamba hakukupa nauli ya kwenda kusapua unakosea
 
Pole Sana, waambie wazee wako kuwa hutaki kusoma basi maana unavyozidi kukaa ndio unazidi kuharibu, suala la nauli isiwe kisingizio ww hukutaka tu, nauli ya Dodoma to Arusha sio ya kutisha kabisa....Kumbuka lazima ujifanyie tathimini mapema na kujijua unataka nini maishani?
 
Back
Top Bottom