Nina milioni 12 nataka Prado


faby

faby

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
2,227
Likes
26
Points
145
faby

faby

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
2,227 26 145
we pompo mleta mada fanya hivi! vaa vizuri pak wanja nenda traveltine usiku nna uhakika utanunuliwa gari bureeeeeee na hiyo hela yako ya madafu kanunue mapowder ujipendezeshe bwabwaa wee
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,880
Likes
1,287
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,880 1,287 280
Ndo mana mnafeli mitihani kwa kishindwa kuelewa swali na huu ndo ujinga wenu hv nani asiejua kuwa kuna show room?internet nk nk amehitaji mwenye hiyo Gari amuuzie kwa hiyo bajeti yake mnakurupuka kama mmekuta choo hakina Maji
delusional......
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,737
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,737 280
nilishawahi kutafuta noah kwa 5m humu jf wengi walikebehi,kejeli,kashfu n.k........lakini mwishowe nimelipata kwa 4.8 kwa mama mmoja aliyekuwa na shida ya kwenda matibabu nje ya nchi....kwa hiyo mtu kutangaza prado kwa 12m ni haki yake na hayo ndio matumizi ya fursa hizi.....
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,816
Likes
2,885
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,816 2,885 280
we pompo mleta mada fanya hivi! vaa vizuri pak wanja nenda traveltine usiku nna uhakika utanunuliwa gari bureeeeeee na hiyo hela yako ya madafu kanunue mapowder ujipendezeshe bwabwaa wee
Utapenda mabwana wangapi? tulia na huyo uliyo nayo boya wewe mwenyewe kabang yako haivutii kama unaipeleka traveltain wewe lojo mpelekeeni mzee yusufu ndo mteja wenu mimi kabang yako kwangu soko haina bweha.
 
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
861
Likes
202
Points
60
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
861 202 60
Inategemea mapenzi ya mtukwenye gari!

Wewe farah unaona ml12 nini?? piga kimya kama huna gari ya kuuza acha wanaume wenye pesa zao waongee!!
hatubishani hapa wala hauwawi mtu hapa ila tunapeana facts kaka ,nisawa na mtu akwambie nauza range mil 60 ww hutoshangaa hapo,maana dukani mil200 afu mtu anauza mil60,usitukane maana si uungwana huo,tunapeana hoja tu kaka,huwezi kuchangia bila matusi kaa kimya
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
255
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 255 0
hatubishani hapa wala hauwawi mtu hapa ila tunapeana facts kaka ,nisawa na mtu akwambie nauza range mil 60 ww hutoshangaa hapo,maana dukani mil200 afu mtu anauza mil60,usitukane maana si uungwana huo,tunapeana hoja tu kaka,huwezi kuchangia bila matusi kaa kimya
Tunaongelea magari used hapa, Range Rover Sport ya kuanzia 2005 haifiki hata 60M kuileta na kuilipia kila kitu, lakini watu wanaumia mpaka 90M show room, ili tu aseme mtaani "NIMENUNUA MILLIONI TISINI!...mafala wako wengi, na watoto wa mjini wanatumia fursa hizo!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,816
Likes
2,885
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,816 2,885 280
kama huna ela uka kimya tu usikurupuke bwanah ww,mil12 prado ya wapi hyo ww
Refer to this sentence...........

hatubishani hapa wala hauwawi mtu hapa ila tunapeana facts kaka ,nisawa na mtu akwambie nauza range mil 60 ww hutoshangaa hapo,maana dukani mil200 afu mtu anauza mil60,usitukane maana si uungwana huo,tunapeana hoja tu kaka,huwezi kuchangia bila matusi kaa kimya
Wewe unajua kweli ustaarabu???kwani hii thread nimekuandikia wewe??kwanini ujibu kama umelengwa wewe??......Hivi ukiwa na simu tuache magari umeinunua laki nne(400,000/)ukiwa unaiuza mkononi utaiuza bei gani??...Hiyo namba moja!!Hiyo hiyo simu unayo umepatwa tatizo mkeo anatakiwa kufanyiwa Operation inahitajika laki na ishirini(120,000/-)utaiuza au hautauza kwakuwa wewe uliinunua laki nne??400,000/) hivyo laki na ishirini uuzi??kwakuwa siyo bei yake utabaki kuiuza 400,000/=paka umpate mteja ndo ukapate pesa umshughulikie mkeo etc??

Tunaongelea magari used hapa, Range Rover Sport ya kuanzia 2005 haifiki hata 60M kuileta na kuilipia kila kitu, lakini watu wanaumia mpaka 90M show room, ili tu aseme mtaani "NIMENUNUA MILLIONI TISINI!...mafala wako wengi, na watoto wa mjini wanatumia fursa hizo!
Umeona??wapo wengi wanakubali kuumia eti kisa jina??sport south Us$15,000-20,000/
Ila watu wapo wanaumia hapa mjini!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,597
Likes
3,439
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,597 3,439 280
Umeona??wapo wengi wanakubali kuumia eti kisa jina??sport south Us$15,000-20,000/
Ila watu wapo wanaumia hapa mjini!
Mkuu
Pole kwa madongo, ila waosha vinywa ndivyo walivyo. Wengi wao wanakuponda halafu ukute wanatumia PC za ofisi, hawana magari. Gari si lazima ununue showroom. Kuna watu wana shida za ada (hasa hii Januari 2014), matibabu, mashamba, mikopo, nyumba n.k., hawana pesa za kulipia huduma hizo. Wanauza magari kila leo ili kulipa madeni. Nina uhakika utapata prado kwa bei karibu na hio ama kwa bei hio. Just keep that money standby, utapata hapa hapa JF.
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
100
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 100 145
Hehehe range ya kupata mil 40 mtu analipa 90! Sasa mtu wapembeni unalalamika au kumcheka eti kaumizwa. Hehehe! Kaumizweje wakati ni hela yake na maamuzi yake? Nahisi mara nyingi anayeumia ni wa pembeni asiye na hela.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,816
Likes
2,885
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,816 2,885 280
Mkuu
Pole kwa madongo, ila waosha vinywa ndivyo walivyo. Wengi wao wanakuponda halafu ukute wanatumia PC za ofisi, hawana magari. Gari si lazima ununue showroom. Kuna watu wana shida za ada (hasa hii Januari 2014), matibabu, mashamba, mikopo, nyumba n.k., hawana pesa za kulipia huduma hizo. Wanauza magari kila leo ili kulipa madeni. Nina uhakika utapata prado kwa bei karibu na hio ama kwa bei hio. Just keep that money standby, utapata hapa hapa JF.
Mkuu asante kwakunitia tumaini nakushukuru na mimi nimeitunza hiyo pesa kuna moja nataka nikaichek zanzibar kasema ipo mtu.Hawa wachimba chumvi ninawaweza hawaniwezi mkuu.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,905
Likes
1,397
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,905 1,397 280
bestito uko serious kweli unahitaji nikuunganishe na kaka yangu yeye ni muingizaji na mtoaji magari toka japan kama uko flesh nitwangie kwenye no yangu

Jamani unaona una Prado unatafuta mnunuaji mimi ninahitaji kwa bei hiyo hapo juu Mil 12,
Iwe ya mwaka kuanzia 1996-98
Engine iwe 1KZ
Iwe inatumia mafuta ya Diesel mikangafu sitaki!
Unayo PM
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,816
Likes
2,885
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,816 2,885 280
bestito uko serious kweli unahitaji nikuunganishe na kaka yangu yeye ni muingizaji na mtoaji magari toka japan kama uko flesh nitwangie kwenye no yangu
Poa nakuchek now nipo serious shostito!
 
faby

faby

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
2,227
Likes
26
Points
145
faby

faby

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
2,227 26 145
Utapenda mabwana wangapi? tulia na huyo uliyo nayo boya wewe mwenyewe kabang yako haivutii kama unaipeleka traveltain wewe lojo mpelekeeni mzee yusufu ndo mteja wenu mimi kabang yako kwangu soko haina bweha.
dogo mbona umepanik teh teh teh
 
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
861
Likes
202
Points
60
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
861 202 60
Refer to this sentence...........

Wewe unajua kweli ustaarabu???kwani hii thread nimekuandikia wewe??kwanini ujibu kama umelengwa wewe??......Hivi ukiwa na simu tuache magari umeinunua laki nne(400,000/)ukiwa unaiuza mkononi utaiuza bei gani??...Hiyo namba moja!!Hiyo hiyo simu unayo umepatwa tatizo mkeo anatakiwa kufanyiwa Operation inahitajika laki na ishirini(120,000/-)utaiuza au hautauza kwakuwa wewe uliinunua laki nne??400,000/) hivyo laki na ishirini uuzi??kwakuwa siyo bei yake utabaki kuiuza 400,000/=paka umpate mteja ndo ukapate pesa umshughulikie mkeo etc??

Umeona??wapo wengi wanakubali kuumia eti kisa jina??sport south Us$15,000-20,000/
Ila watu wapo wanaumia hapa mjini!
hapo nimekuelewa mkuu
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Likes
5
Points
35
Age
47
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 5 35
kwa maelezo ya mtoa mada nafikiri anataka ambayo ishatumiwa hapa tanzania,sio ya showroom au ambayo ndio kwanza imported from japan......zinapatikana.
hawajamwelewa mtoa mada
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,905
Likes
1,397
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,905 1,397 280
heri yako wewe uliyemwambia ukweli ni bora anunue harrier kidogo itaendana na bei yake aliyotaka
fob(japan) usd 4,266
value tra usd 6000
ushru: 9,278,138

n;b weka freight
_,,_ insurance
_,,_ shipping line chargers
_,,_ port chargers
_,,_ reg; fee
__,,_ agence fee
nyingine malizia mwenyewe uone hy 12m kama inatosha
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,818
Likes
4,255
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,818 4,255 280
Mjinga ni faida ya mjnja.
 
S

Stina

Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
17
Likes
0
Points
3
S

Stina

Member
Joined Feb 3, 2012
17 0 3
hatubishani hapa wala hauwawi mtu hapa ila tunapeana facts kaka ,nisawa na mtu akwambie nauza range mil 60 ww hutoshangaa hapo,maana dukani mil200 afu mtu anauza mil60,usitukane maana si uungwana huo,tunapeana hoja tu kaka,huwezi kuchangia bila matusi kaa kimya
Prado yaweza patikana kwa bei hiyo. Unakuta mwingine ana shida. Kuna mtu juzi kanunua GX 100 kwa 3.5m. Yote yawezekana. Jambo la kumshauri ni aposti ktk mitandao mingine na kumtakia kila la kheri na sio kukashifiana. Nawasilisha
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
14,000
Likes
4,476
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
14,000 4,476 280
Aisee kumbe 12M nasukuma Prado. Zimeshuka hivi au ni bortion? hizi si bei za kina GX 110, Voxy, na Rav 4 model ya kati?
Watu wengine sijui mnaongea vitu gani, BURE KABISA
 

Forum statistics

Threads 1,261,887
Members 485,351
Posts 30,107,376