Nina milioni 12 nataka Prado


Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,999
Likes
4,476
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,999 4,476 280
huyo aliuzia shida tu mkuu kama ulivyosema
nilishawahi kutafuta noah kwa 5m humu jf wengi walikebehi,kejeli,kashfu n.k........lakini mwishowe nimelipata kwa 4.8 kwa mama mmoja aliyekuwa na shida ya kwenda matibabu nje ya nchi....kwa hiyo mtu kutangaza prado kwa 12m ni haki yake na hayo ndio matumizi ya fursa hizi.....
 
dhk1

dhk1

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
699
Likes
166
Points
60
dhk1

dhk1

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2013
699 166 60
Tunaongelea magari used hapa, Range Rover Sport ya kuanzia 2005 haifiki hata 60M kuileta na kuilipia kila kitu, lakini watu wanaumia mpaka 90M show room, ili tu aseme mtaani "NIMENUNUA MILLIONI TISINI!...mafala wako wengi, na watoto wa mjini wanatumia fursa hizo!
ebu nitafutie moja
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,737
Likes
786
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,737 786 280
we pompo mleta mada fanya hivi! vaa vizuri pak wanja nenda traveltine usiku nna uhakika utanunuliwa gari bureeeeeee na hiyo hela yako ya madafu kanunue mapowder ujipendezeshe bwabwaa wee
Hivi hii ndio imesababisha akapigwa BAN? :ban:
 

Forum statistics

Threads 1,261,728
Members 485,312
Posts 30,101,875