Nina furaha kujiunga na jf


muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
252
Likes
12
Points
35
Age
38
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
252 12 35
Nilikuwa nasikia tu.kumbe hata mimi nimeweza kuwa mdau.ni jukwaa zuri kuwepo.
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Pia usichelewe kumjua SALMA2015, mwanakijiji.. na wengineo.. ila pia achana na akina mwita25, tropical, chogo na wengineo.. jitenge nao mwayego
 
Mhoja

Mhoja

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
207
Likes
2
Points
35
Mhoja

Mhoja

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
207 2 35
Karibu sana, ila uzingatie kanuni na mashariti, vinginevyo utakuwa banned.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,482
Likes
1,047
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,482 1,047 280
Ingiza mawazo yako mkuu ur welikam
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Pia kuna hoja za maudhi humu kikubwa uje na uvumilivu wa mawazo yaliyotofauti na mtizamo wako
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Kalibu sana mkuu hapa ndo umefika!
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
37
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 37 145
Karibu aisee,ila zingatia kanuni na taratibu za hii nyumba
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Karibu sana ukutane na great thinkers!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Mimi nakukaribisha ila naomba gender yako nikusajili nisije nikakuweka katika orodha isiyo kuhusu!Karibu mimi ni KakaKiiza the intertainer.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,459
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,459 1,304 280
Karibu sana JF.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Chanzo cha imani ni kusikia,kisha kutenda.umesikia sasa umetenda,karibu JF.
 

Forum statistics

Threads 1,214,549
Members 462,703
Posts 28,516,082