Nimsaidieje huyu nguli wa mchezo wa karate?

Nimsaidieje huyu nguli wa mchezo wa karate?

BOMBAY

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Posts
4,744
Reaction score
3,546
Habari wakuu

Nina mdogo wangu ambae ni nguli ktk mchezo wa karate,kiufupi dogo yupo vzr tu.
Amekuwa mwalimu wa watu wengi mkoani mwanza mpaka baadhi ya wanajeshi wamekuwa wakimfuata awafundishe mchezo huu.

Kwasasa yupo dar na anataka atumie kipaji chake kujiingizia kipato halali,je nifanyeje ili kumsaidia..?Msaada wakuu kama kuna mtu anaweza kumsaidia Tafadhal awasiliane nae kwa namba hizi 0659227342. Thnx
 
Akapigane Kick Boxing kama yuko fit..

Ila ngumi atuachie, asijaribu boxing akidhania karate ni boxing..

MayWeather alichomfanya MacGregor ndio ujue ngumi/boxing sio karate au kick boxing..!!

Atafute misikiti afundishe huko .
 
Mwambie afungue account kwenye mitandao ajitangaze kua anafundisha hizo kungfu....au hata we unaweza kumuombea tangazo humu jf,insta,fb na kwingineko
 
inategemea na mtaa alipo Je Ana Black Belt? basi aanzishe dojo, Maana Huu Mchezo Ili Mtu Akuamini Umfunze Lazma Nawe uwe Umeiva Haswa
Cha Pili Huu Mchezo Ili Ukulipe Labda Uwe Na Wanafunzi Wengi Vinginevyo Ni Kuufanya Kwa Love tu
Mf. Ni Katika Dojo Moja Niliwah Kwenda Kujifunza Ilikuwa Kujiunga Elfu 10000 na ada ya mwezi isiyozidi 10000. sasa kwa mchanganuo kama hapo juu kuufanya ukuingizie mtonyo wa kuendesha maisha ya kila siku ni ngumu labda uwe na wanafunzi wengi mf 20 na ushee.
 
Mwambie kwanza ajihadhali na makundi ya kihalifu ama vyama vya kisiasa ambavyo vinatafuta vijana wenye fani yake kuwatumia katika matukio ya unyanyasaji. In short asidanganyike kirahisi. Baada ya hapo mtafutie eneo na asajiliwe na kupata vibali vyote vya kufanya ukufunzi wa mchezo wake. Pia baadhi ya GYM wanahitaji wakufunzi dizain yake.
 
Ajaribu shule ya wakorea inaitwa Ivy first,ipo Kigamboni kama unaenda kibada kupitia njia ya kisiwani,
Wanafundisha watoto marshal arts,mazingira ya kazi ni mazuri sana ata enjoy kama atapata.
 
Akapigane Kick Boxing kama yuko fit..

Ila ngumi atuachie, asijaribu boxing akidhania karate ni boxing..

MayWeather alichomfanya MacGregor ndio ujue ngumi/boxing sio karate au kick boxing..!!

Atafute misikiti afundishe huko .
Mkuu nikukutanishe nae mjaribu kuzipanga?
 
inategemea na mtaa alipo Je Ana Black Belt? basi aanzishe dojo, Maana Huu Mchezo Ili Mtu Akuamini Umfunze Lazma Nawe uwe Umeiva Haswa
Cha Pili Huu Mchezo Ili Ukulipe Labda Uwe Na Wanafunzi Wengi Vinginevyo Ni Kuufanya Kwa Love tu
Mf. Ni Katika Dojo Moja Niliwah Kwenda Kujifunza Ilikuwa Kujiunga Elfu 10000 na ada ya mwezi isiyozidi 10000. sasa kwa mchanganuo kama hapo juu kuufanya ukuingizie mtonyo wa kuendesha maisha ya kila siku ni ngumu labda uwe na wanafunzi wengi mf 20 na ushee.
Mkuu yupo tabata na kule naona kama hakuna wapambanaji...dogo yupo vizuri sana...

Lengo langu ni aweze.kujiingizia.kipato kupitia kipaji chake ..haijalishi kwa njia gani ilimradi tu iwe ya halali.
 
Mwambie kwanza ajihadhali na makundi ya kihalifu ama vyama vya kisiasa ambavyo vinatafuta vijana wenye fani yake kuwatumia katika matukio ya unyanyasaji. In short asidanganyike kirahisi. Baada ya hapo mtafutie eneo na asajiliwe na kupata vibali vyote vya kufanya ukufunzi wa mchezo wake. Pia baadhi ya GYM wanahitaji wakufunzi dizain yake.
Mkuu nimesha mpa tahadhari yakutosha kuhusu makundi yakihalifu..Natamani sana angepata nafasi yakufundisha Ktk GYM ingekuwa poa.
 
Back
Top Bottom