Nimeweza kutengeneza App kwa kutumia AI

Nimeweza kutengeneza App kwa kutumia AI

Je umevutiwa na PataChumba App?

  • Ndiyo

    Votes: 9 81.8%
  • Hapana

    Votes: 3 27.3%

  • Total voters
    11
Nzuri. Changamoto ni kwenye kushea link kwa watu. Watu wamekariri kwamba domain safe inakuwa na maneno machache. Yakiwa mengi wanahisi ni phishing.

Hapa najishauri, domain ilivyo watu watahisi ni phishing.

Fanya mpango domain iwe simple.

Hata hivyo nimeshalipia domain bado kuiacrivate tu.
 
ni Uko dasilamu au na mikoani inafanya kazi?

Inafanya kazi mikoa yote, yaani wewe unaweza kuwa na vyumba vyako unavipost kisha sisi tunapitia matangazo yako ili kujiridhisha kisha tunathibitisha. Matangazo yako yakishathibitishwa yatawafikia wateja au wanaotafuta vyumba kote nchini. Hii app inasaidia zaidi kuokoa muda na pesa kuzunguka kutafuta vyumba vya kupanga siku nzima huenda bila mafanikio, pia inaokoa pesa utakayotumia kuzunguka huku na kule kutafuta chumba cha kupanga hivyo utawasiliana moja kwa moja na mwenye chumba na utamfikia moja kwa moja. Kwa mwenye nyumba ni sehemu nzuri sana ya kutangaza vyumba vyako yaani kuvitoa gizani na kuviweka kwenye mwanga panapoonekana vizuri kwa kila mtu. Kwa sasa hii app inaoperate nchini lakini nimejaribu kuongeza na miji miwili nchini kenya kwa majaribio.
 
Mojawapo ndio hii hapa jamii forum,kwa mfano landing page inatakiwa ijibu lengo kuu la app ambalo ni Kupata chumba,hivyo nategemea kuona Search na featuring ads za vyumba

Nimekuelewa, ni kweli eneo la juu ni kama lina maelezo mengi na hayaoneshi lengo kuu la kutafuta chumba bali limecombine malengo kwenye uzani sawa. Ahsante.
 
Hongera sana sana.

Nakubaliana na mdau aliyesema platform ya kupata feedback ni muhimu 100 perceee.

Niliishafanyakazna na jamaa kwa ajili ya kumpa feedback pekee nashangaa hakunipa hata shkran, alivyotusua, akalala mbele. Kumbuka kutoa sante usiondoke na laana za waja.

Weka Kwenye TikTok inta, Facebook nk kuna people mingi huko. Hapa kuna thinktank wengi pia
 
Hongera sana sana.

Nakubaliana na mdau aliyesema platform ya kupata feedback ni muhimu 100 perceee.

Niliishafanyakazna na jamaa kwa ajili ya kumpa feedback pekee nashangaa hakunipa hata shkran, alivyotusua, akalala mbele. Kumbuka kutoa sante usiondoke na laana za waja.

Weka Kwenye TikTok inta, Facebook nk kuna people mingi huko. Hapa kuna thinktank wengi pia

Mimi ikitokea project imefaulu tutashea kidogo kitakachopatikana. Kuhusu platform ya kutoa feedback unashauri iwe within au wapi, pia ningepata watu wenye page active Facebook, Instagram na ticktok ingesaidia sana. Kwa ujumla nashukuru na karibu tufanye kazi.
 

Attachments

  • 1000057856.jpeg
    1000057856.jpeg
    61 KB · Views: 1
Katika harakati zangu za kuhakikisha wazo langu halibaki kichwani tu, nikaanza kutafuta njia za kulifanikisha wazo hilo. Si ndo nikakutana na AI, basi bwana, nikatia nia, nikatia juhudi na maarifa kidogo, na sasa hatimaye nimefikia hapa.

Ni PataChumba, hii ndiyo ilikuwa ndoto yangu ya muda mrefu sana kuja kuwa daraja la kuwakutanisha wenye nyumba au vyumba na wapangaji au watu wanaotafuta vyumba vya kupanga!

Kwanza, safari haikuwa rahisi, kuyaweka mawazo pamoja, kudraft content na UI structure.

Namshukuru Mungu kwa kuwa PataChumba App sasa iko mbioni kuzinduliwa na kwa uhakika, kumbe AI inasaidia pakubwa.

Safi sana ila kwa Nairobi Kibra ndiyo wapi?
 
Back
Top Bottom