Nimewaza mengi msiba wa Chivayo

Nimewaza mengi msiba wa Chivayo

El marabiosh

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
3,053
Reaction score
6,438
Nimefikiria sana hao watoto wake jinsi wanavyokuja kuja kua madoni hapo baadae.halafu sasa nika imagine mzee wangu kama akitangulia jinsi nitakavyoteseka maana hana kitu zaidi ya makoti.Daah nimelia sana aiseee iiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiii naombeni kitambaa nifute machozi mazafaka
 
Nimefikiria sana hao watoto wake jinsi wanavyokuja kuja kua madoni hapo baadae.halafu sasa nika imagine mzee wangu kama akitangulia jinsi nitakavyoteseka maana hana kitu zaidi ya makoti.Daah nimelia sana aiseee iiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiii naombeni kitambaa nifute machozi mazafaka
Nimegundua Mwanetu wewe ni wakishua.
 
1790882417969.png
 
Nimefikiria sana hao watoto wake jinsi wanavyokuja kuja kua madoni hapo baadae.halafu sasa nika imagine mzee wangu kama akitangulia jinsi nitakavyoteseka maana hana kitu zaidi ya makoti.Daah nimelia sana aiseee iiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiii naombeni kitambaa nifute machozi mazafaka
You’re on your own mission. Mungu Alikuleta duniani kwa lengo fulani mahsusi.
 
Nimefikiria sana hao watoto wake jinsi wanavyokuja kuja kua madoni hapo baadae.halafu sasa nika imagine mzee wangu kama akitangulia jinsi nitakavyoteseka maana hana kitu zaidi ya makoti.Daah nimelia sana aiseee iiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiii naombeni kitambaa nifute machozi
Kupitia kurasa zake mtandaoni, Rais Samia meandika;
Kwa niaba ya Serikali na wananchi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, natoa salamu zetu za dhati za rambirambi kwa familia za wale wote waliopoteza wapendwa wao pamoja na wananchi
Nimefarijika sana kwa maneno haya, ya rais wetu kuwafariji wafiwa kufuatia kifo cha bonge, ila ningefarijika zaidi, kama Rais wetu, pia angetoa statment yenye maneno ya faraja kama haya, kwenye lile tukio letu lile!.

Mimi nilimuanzishia nyuzi mbili humu
1. Shuhudieni Mambo Makubwa Mazuri ya Bonge wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo! Je, Hapa Kwetu Alifanya Nini?
2. Kumbe Bonge wa Zimbabwe ni Mtu wa Pisi Kali. Licha ya Kuonekana Tipwa Tipwa, ni Mtu wa Kazi na Anapiga Kazi Kweli Kweli kwenye mambo yetu yale

Japo huyu Bonge, hakuwa Mtanzania, lakini alikuwa rafiki kipenzi na mtu wetu, rafiki na mtu wetu ni rafiki yetu, mtu wetu akifiwa na rafiki yake ni sisi tumefiwa na rafiki yetu!.

Nichukue fursa hii kutoa pole kwa mtu wetu,
Watanzania Tunamlilia!

Rip Bonge za Zimba

Mzee Pasco.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom