Nimewaambia huo upuuzi ishieni nao huko huko

Nimewaambia huo upuuzi ishieni nao huko huko

Kwanza mtu mzima kuanza kuimbiwa na kupigiwa vifijo eti happy birthday naona kama upuuzi fulani au mimi ni mshamba labda.....sembuse kumwagiwa matope na maji......vijana mna kazi...
 
Hii tabia nmeiona sana kwa watu imeanza kuota na kukua kama uyoga. Tabia ya kumwagiana matope au maji machafu kama ndio kusheherekea siku ya kuzaliwa.

Walianza na maji ya baridi na mabarafu. Naona wakaona hiyo si kitu sasa wanapakazana matope n.k kuna siku wataanza mwagiana maji ya chooni yalichonganyika na choo.

Leo Jumamosi naenda zangu kazini, walinifanyia surprise ya keki zawadi na vinywaji. Haikuwa tatizo mpaka hapo. Basi nmemaliza kazi akaja dada mmoja kuniuliza naondoka saa ngapi.

Nlimjibu akaondoka sikumfuatilia. Kipindi naondoka naenda parking akauliza tena "Sir are you leaving now?" Nikamjibu yes nikasimama kutaka kujua ana nini. Akanijibu tu "thank you sir, have a nice weekend" nilishangaa kidogo.

But muda huo huo nikaona watu kadhaa wanaongozana kwenye lift then mimi nikaitwa na kaka mwingine nadhani anicheleweshe kidogo wale washuke parking wakaandae jambo

Baada ya dk 4 nikaja kwenye lift then nikashuka kama baada ya dk 2 after waiting.

Nafika hivi kumbe walifanya timing vibaya ndio wamekuja na matope yao kwenye ndoo. Niliwaambia kwa ukali nione mtu ananimwagia huo uchafu na mambo ya kipuuzi. Wakashtuka kidogo maana kiukweli nlikuwa nimeshakasirika.

Ile ndoo ikashushwa, na wale wahusika wakapigwa na butwaa. Nikapita katikati yao nikaingia kwenye gari nikawasha nikageuza nikaondoka.

Huu utamaduni sijui ni wa wapi.

BINAFSI NAUKATAA NA HUWA SIPENDI MAMBO YA KIPUMBAVU KABISA.

Nlikataa toka zamani miigo ya kipumbavu. Girlfriends wangu walipata shida sana siku za valentine, maana sikuwa nasheherekea by any means.

Nadhani leo ofisini wamejifunza kitu, na ninawaambia na watu wengine muwe mnaangalia na watu. Leo ningemfumua mtu mshono. Nimewaambia ole wake mtu aje nimwagia matope. Ole wake.
A level almanusura nitoe roho ya mtu....
 
Hayo ni mambo ya watu walainii sisi wagumu kucha tunakatia shoka hatuna uanamke wa hivyo mzee.
 
Sister hata ungekuwepo wewe....na hao nliowaambia ni wanaume.wangekuwa wadada wala nsingefoka sana.unadhani kila mtu anapenda michezo ya kipumbavu?

Usijisifu kuwatishia hao madada na kujiona una sauti.

Hujakutana na watu wajinga kuliko unavyodhani.
 
Nimewahi kuona watu mafala,pumbavu na kumbikumbi ila sijaona kama wewe.ndo matatizo ya vitoto vilivyo sekondari.kwa sisi wa maofisini birthdays siyo siri.kila mtu anafanyiwa birthday yake ni utaratibu sababu wote siku zetu za kuzaliwa zinajulikana na HR.sasa kwa wewe mtoto huwezi elewa dada.

Pumbavu zako mleta uzi,tena ficha ujinga wako,walijuaje leo ndo siku yako ya kuzaliwa kama hukuwaambia?tena wamekukosakosa,ningekuwepo mimi ningekuvua nguo zote nikuvalishe nepi,ili iwe fundisho kwa mazuzu wenzio wanaoiga kila ujinga,limbukeni mkubwa weee
 
Sister hata ungekuwepo wewe....na hao nliowaambia ni wanaume.wangekuwa wadada wala nsingefoka sana.unadhani kila mtu anapenda michezo ya kipumbavu?
Mkubwa mzima unalishwa keki nawe unajiita mwanaume? Acha uvulana wewe kigori.

Siku yako ya kuzaliwa anaijua mama yako acha asherehekee yeye kwa niaba yako. Siyo kuanza kula keki kama kitoto.
 
Sister mbona ume panic sana? Kwa nini hili jambo limekuumiza sana ?😂😂😂😂😂 Nakuona umepanic mpaka nashangaa. Wivu kuwa wadada wale naweza wapenda? Acha wivu wa namna hiyo sister.wale ni wafanya kazi tu na pia walikuwepo wanaume.usiwe na hofu mrembo mimi si wa namna hiyo. Utaumia bure tu moyo.

Mkubwa mzima unalishwa keki nawe unajiita mwanaume? Acha uvulana wewe kigori.

Siku yako ya kuzaliwa anaijua mama yako acha asherehekee yeye kwa niaba yako. Siyo kuanza kula keki kama kitoto.
 
Ujingaujinga Tu, Unamwagia Mtu Matope Upate Nini
Kuzaliwa Ameshazaliwa Na Hakumwagiwa Huo Uchafu
HaoIlitakiwa Uwache Viboko Wote
 
Sister mbona ume panic sana? Kwa nini hili jambo limekuumiza sana ?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Nakuona umepanic mpaka nashangaa. Wivu kuwa wadada wale naweza wapenda? Acha wivu wa namna hiyo sister.wale ni wafanya kazi tu na pia walikuwepo wanaume.usiwe na hofu mrembo mimi si wa namna hiyo. Utaumia bure tu moyo.
Tumekujua wewe ni jike lenye uume na ndevu sasa muda mwingine upuuzi wa mambo yenu baki nayo kwa wake wenzako huko.

Siyo kila jambo uje kusema humu ili iweje sasa! Umeshindwa kulimaliza huko unakuja huku ili tujue umekula keki au ofisini kwenu mna ndoo za kuwekea matope?
 
Hii tabia nmeiona sana kwa watu imeanza kuota na kukua kama uyoga. Tabia ya kumwagiana matope au maji machafu kama ndio kusheherekea siku ya kuzaliwa.

Walianza na maji ya baridi na mabarafu. Naona wakaona hiyo si kitu sasa wanapakazana matope n.k kuna siku wataanza mwagiana maji ya chooni yalichonganyika na choo.

Leo Jumamosi naenda zangu kazini, walinifanyia surprise ya keki zawadi na vinywaji. Haikuwa tatizo mpaka hapo. Basi nmemaliza kazi akaja dada mmoja kuniuliza naondoka saa ngapi.

Nlimjibu akaondoka sikumfuatilia. Kipindi naondoka naenda parking akauliza tena "Sir are you leaving now?" Nikamjibu yes nikasimama kutaka kujua ana nini. Akanijibu tu "thank you sir, have a nice weekend" nilishangaa kidogo.

But muda huo huo nikaona watu kadhaa wanaongozana kwenye lift then mimi nikaitwa na kaka mwingine nadhani anicheleweshe kidogo wale washuke parking wakaandae jambo

Baada ya dk 4 nikaja kwenye lift then nikashuka kama baada ya dk 2 after waiting.

Nafika hivi kumbe walifanya timing vibaya ndio wamekuja na matope yao kwenye ndoo. Niliwaambia kwa ukali nione mtu ananimwagia huo uchafu na mambo ya kipuuzi. Wakashtuka kidogo maana kiukweli nlikuwa nimeshakasirika.

Ile ndoo ikashushwa, na wale wahusika wakapigwa na butwaa. Nikapita katikati yao nikaingia kwenye gari nikawasha nikageuza nikaondoka.

Huu utamaduni sijui ni wa wapi.

BINAFSI NAUKATAA NA HUWA SIPENDI MAMBO YA KIPUMBAVU KABISA.

Nlikataa toka zamani miigo ya kipumbavu. Girlfriends wangu walipata shida sana siku za valentine, maana sikuwa nasheherekea by any means.

Nadhani leo ofisini wamejifunza kitu, na ninawaambia na watu wengine muwe mnaangalia na watu. Leo ningemfumua mtu mshono. Nimewaambia ole wake mtu aje nimwagia matope. Ole wake.
Safi
 
Pumbavu zako mleta uzi,tena ficha ujinga wako,walijuaje leo ndo siku yako ya kuzaliwa kama hukuwaambia?tena wamekukosakosa,ningekuwepo mimi ningekuvua nguo zote nikuvalishe nepi,ili iwe fundisho kwa mazuzu wenzio wanaoiga kila ujinga,limbukeni mkubwa weee
Wanaomwagiwa wote wanajuaje tarehe zao za kuzaliwa?
 
Bado unaumia? Nini kimekufanya upanic hivi? Relax..... Uwe na wivu wa maendeleo sio huu wa kipuuzi. Dont panic lady. Haya ni mambo ya kawaida sana. Sisi wa maofisini wala hatushangai.wewe unaleta wivu ambao nlishakwambia mimi siwezi date mwanamke wa ofisini.sawa siku ile umewaona ulihisi kuwa wananifagilia.lakini hii haimaanishi lazima niwa date mama.worrnt.sorry sikukupa hii story umekuja ikuta hapa.ndo maana imepanic sana saint anna.

Tumekujua wewe ni jike lenye uume na ndevu sasa muda mwingine upuuzi wa mambo yenu baki nayo kwa wake wenzako huko.

Siyo kila jambo uje kusema humu ili iweje sasa! Umeshindwa kulimaliza huko unakuja huku ili tujue umekula keki au ofisini kwenu mna ndoo za kuwekea matope?
 
Kilaza huyo. Hawa ndo wakiulizwa siku yao ya kuzaliwa wanaficha eti watarogwa.maofisini hizi siku zinafahamika kirahisi tu maana kwetu sisi zote zinafahamika hata wewe ukijisahaulisha ukija job unakuta baada ya kazi kuna keki na drinks watu wanasheherekea basi.

Wanaomwagiwa wote wanajuaje tarehe zao za kuzaliwa?
 
Kilaza huyo. Hawa ndo wakiulizwa siku yao ya kuzaliwa wanaficha eti watarogwa.maofisini hizi siku zinafahamika kirahisi tu maana kwetu sisi zote zinafahamika hata wewe ukijisahaulisha ukija job unakuta baada ya kazi kuna keki na drinks watu wanasheherekea basi.
Acha ulimbukeni wewe kuku. Una ulimbukeni wa vitu vingi.
 
Mimi binafsi hua sioni umuhimu wa kusherehekea birthday maana hata makuzi yangu sikuwahi kufanyiwa hiyo kitu (nimekulia vijijini). Mtu aliekuja kunivuruga ni mke wangu yaani yeye anajua birthday za watu wote duniani na hua tunagombana vibaya sana akileta huo upuuzi! Yaani eti unakuta kuna birthday ya mtoto wa rafiki/mfanyakazi mwenzao ambae mimi hata simjui anaanza kuning'ang'aniza twende.
 
Nimewahi kuona watu mafala,pumbavu na kumbikumbi ila sijaona kama wewe.ndo matatizo ya vitoto vilivyo sekondari.kwa sisi wa maofisini birthdays siyo siri.kila mtu anafanyiwa birthday yake ni utaratibu sababu wote siku zetu za kuzaliwa zinajulikana na HR.sasa kwa wewe mtoto huwezi elewa dada.
Babu yako na bibi yako walikuwa wanafanya hayo maigizo?zamani ofisi hazikuwepo?au wewe ndo uko ofisini peke yako?acheni maisha ya kuigiza.
 
Ujingaujinga Tu, Unamwagia Mtu Matope Upate Nini
Kuzaliwa Ameshazaliwa Na Hakumwagiwa Huo Uchafu
HaoIlitakiwa Uwache Viboko Wote
Mwingine kachomwa kisu songea huko kisa tope la birthday
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom