Nimewaambia huo upuuzi ishieni nao huko huko

Nimewaambia huo upuuzi ishieni nao huko huko

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Posts
11,329
Reaction score
23,260
Hii tabia nmeiona sana kwa watu imeanza kuota na kukua kama uyoga. Tabia ya kumwagiana matope au maji machafu kama ndio kusheherekea siku ya kuzaliwa.

Walianza na maji ya baridi na mabarafu. Naona wakaona hiyo si kitu sasa wanapakazana matope n.k kuna siku wataanza mwagiana maji ya chooni yalichonganyika na choo.

Leo Jumamosi naenda zangu kazini, walinifanyia surprise ya keki zawadi na vinywaji. Haikuwa tatizo mpaka hapo. Basi nmemaliza kazi akaja dada mmoja kuniuliza naondoka saa ngapi.

Nlimjibu akaondoka sikumfuatilia. Kipindi naondoka naenda parking akauliza tena "Sir are you leaving now?" Nikamjibu yes nikasimama kutaka kujua ana nini. Akanijibu tu "thank you sir, have a nice weekend" nilishangaa kidogo.

But muda huo huo nikaona watu kadhaa wanaongozana kwenye lift then mimi nikaitwa na kaka mwingine nadhani anicheleweshe kidogo wale washuke parking wakaandae jambo

Baada ya dk 4 nikaja kwenye lift then nikashuka kama baada ya dk 2 after waiting.

Nafika hivi kumbe walifanya timing vibaya ndio wamekuja na matope yao kwenye ndoo. Niliwaambia kwa ukali nione mtu ananimwagia huo uchafu na mambo ya kipuuzi. Wakashtuka kidogo maana kiukweli nlikuwa nimeshakasirika.

Ile ndoo ikashushwa, na wale wahusika wakapigwa na butwaa. Nikapita katikati yao nikaingia kwenye gari nikawasha nikageuza nikaondoka.

Huu utamaduni sijui ni wa wapi.

BINAFSI NAUKATAA NA HUWA SIPENDI MAMBO YA KIPUMBAVU KABISA.

Nlikataa toka zamani miigo ya kipumbavu. Girlfriends wangu walipata shida sana siku za valentine, maana sikuwa nasheherekea by any means.

Nadhani leo ofisini wamejifunza kitu, na ninawaambia na watu wengine muwe mnaangalia na watu. Leo ningemfumua mtu mshono. Nimewaambia ole wake mtu aje nimwagia matope. Ole wake.
 
Ni ulimbukeni unawasumbua watz wengi alafu anayemwagiwa huo uchafu naye huwa anajifanya hataki alafu baada ya muda anakaa chini kuwapa wajinga wenziwe fursa ya kummwagia maji na matakataka mengine.

Juzi nimeona slay queen anafanyia birth day party kwenye pub flan dj akawarusha pale kidogo wakala keki wakaanza kumwagiana maji kidogo ila ghafla walevi wa meza za jirani wakamvamia na kuanza kummiminia bia, konyagi,tomato souce, soda kachumbari, k.vant n.k mwisho wa siku analia wigi limeloa limekua na rangi ya fanta na tomato na sherehe ikaishia hapo, wapambe wakamfunika na koti wakaenda nyumbani.
 
Pumbavu zako mleta uzi,tena ficha ujinga wako,walijuaje leo ndo siku yako ya kuzaliwa kama hukuwaambia?tena wamekukosakosa,ningekuwepo mimi ningekuvua nguo zote nikuvalishe nepi,ili iwe fundisho kwa mazuzu wenzio wanaoiga kila ujinga,limbukeni mkubwa weee
 
Hayo yote ni wewe mwenyewe umesababisha wee nani alikuambia uwaambie kuwa ni birthday yako,mpaka wanakufanyia hivyo ukiwaambia na kama hukuwaambia wangejuaje ndio siku hiyo
Hii tabia nmeiona sana kwa watu imeanza kuota na kukua kama uyoga. Tabia ya kumwagiana matope au maji machafu kama ndio kusheherekea siku ya kuzaliwa.

Walianza na maji ya baridi na mabarafu. Naona wakaona hiyo si kitu sasa wanapakazana matope n.k kuna siku wataanza mwagiana maji ya chooni yalichonganyika na choo.

Leo Jumamosi naenda zangu kazini, walinifanyia surprise ya keki zawadi na vinywaji. Haikuwa tatizo mpaka hapo. Basi nmemaliza kazi akaja dada mmoja kuniuliza naondoka saa ngapi.

Nlimjibu akaondoka sikumfuatilia. Kipindi naondoka naenda parking akauliza tena "Sir are you leaving now?" Nikamjibu yes nikasimama kutaka kujua ana nini. Akanijibu tu "thank you sir, have a nice weekend" nilishangaa kidogo.

But muda huo huo nikaona watu kadhaa wanaongozana kwenye lift then mimi nikaitwa na kaka mwingine nadhani anicheleweshe kidogo wale washuke parking wakaandae jambo

Baada ya dk 4 nikaja kwenye lift then nikashuka kama baada ya dk 2 after waiting.

Nafika hivi kumbe walifanya timing vibaya ndio wamekuja na matope yao kwenye ndoo. Niliwaambia kwa ukali nione mtu ananimwagia huo uchafu na mambo ya kipuuzi. Wakashtuka kidogo maana kiukweli nlikuwa nimeshakasirika.

Ile ndoo ikashushwa, na wale wahusika wakapigwa na butwaa. Nikapita katikati yao nikaingia kwenye gari nikawasha nikageuza nikaondoka.

Huu utamaduni sijui ni wa wapi.

BINAFSI NAUKATAA NA HUWA SIPENDI MAMBO YA KIPUMBAVU KABISA.

Nlikataa toka zamani miigo ya kipumbavu. Girlfriends wangu walipata shida sana siku za valentine, maana sikuwa nasheherekea by any means.

Nadhani leo ofisini wamejifunza kitu, na ninawaambia na watu wengine muwe mnaangalia na watu. Leo ningemfumua mtu mshono. Nimewaambia ole wake mtu aje nimwagia matope. Ole wake.
 
Hana lolote huyo akiwaambia ndio mana wakataka kumfanyia hivyo ina maana asingekuwa kawaambia hayo yote wasingejua hata
Usijisifu kuwatishia hao madada na kujiona una sauti.

Hujakutana na watu wajinga kuliko unavyodhani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom