Nimeumizwa sana naomba faraja yenu


S

Simplelady

Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
44
Likes
0
Points
0
S

Simplelady

Member
Joined Oct 26, 2009
44 0 0
Habari zenu wana jf. Mchumba wangu nimemfumania na mwanamke mwengine na kwa hasira nikagombana na huyo mchmba wangu, pia niakenda kumwambia huyo mwanamke amwache mchumba wangu. Lakini mwanaume akasema mimi siwezi mwacha huyo mwanamke kwani nampenda.

Nikaamua kuondoka zangu lakini roho inaniuma sana kwa kitendo alichonifanyia huyu bwana na sasa nimekuwa mpweke kwani sikuwa na mwanaume mwingine wa pembeni ambaye labda angenifariji sasa.

Naomba ushauri wenu nifanyeje ili kukabiliana na maumivu haya ya mapenzi?
 
R

royna

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
480
Likes
5
Points
35
R

royna

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
480 5 35
dada, hivi huwa huelewi tunavyokwambia wanaume wengi sana ni WATHINZI? ina maana ha huyo alikuwa kwenye hili kundi! ,Mrudie Mungu atakupa faraja ya kweli, binadamu faraja yao ni ya kitambo tuuu!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Muda huponya majeraha. Its okay kuwa mpweke na kukasirika, ila sasa isiwe milele. Jipe muda wa kupona, hakufai wala hakustahili manake sio muaminifu wala mstaarabu. Jiweke busy, soma vitabu, anzisha project itakayokuchukulia muda kwa faida, na ujifanyie mambo yatakayokupa furaha mpya. Kosa kubwa ni kukimbilia kwa mwanaume mwingine, huhitaji mtu wakati uko varuvaru. Jipe muda na furahia maisha yako ya sasa.

Pole sana.
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
pole sana dada kwanza nakushukuru sana kwa kuwa mwaminifu katika mapenzi hakika mungu atakusitiri na kukupa yule anayefaa mtegemee yeye naye atakuwezesha

mimi ntakuweka kwenye maombi ninayofanya na mungu atafanya njia
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Habari zenu wana jf. Mchumba wangu nimemfumania na mwanamke mwengine na kwa hasira nikagombana na huyo mchmba wangu, pia niakenda kumwambia huyo mwanamke amwache mchumba wangu. Lakini mwanaume akasema mimi siwezi mwacha huyo mwanamke kwani nampenda.

Nikaamua kuondoka zangu lakini roho inaniuma sana kwa kitendo alichonifanyia huyu bwana na sasa nimekuwa mpweke kwani sikuwa na mwanaume mwingine wa pembeni ambaye labda angenifariji sasa.

Naomba ushauri wenu nifanyeje ili kukabiliana na maumivu haya ya mapenzi?
Jipe muda wa kutafakari mahusiano yako na mwenzako na jipe muda ili usiumie tena.Naamini yuko mtu sahihi kwaajili yako anakusubiri.So usikate tamaa wanaume wema wapo na wabaya pia wapo.Kila jema nakutakia!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,210
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,210 280
Mmmhhhhhhhh! Ndo imemwagika huna hata kidumu!!!!!!!? Unaloooo hilo! Mimi nikifuga MIZOMBII iso na idadi watu wananirushia maweee!!!!! Saivi wangekuwa wa muhimu kweli mda kama huuuu!!!!!!!

Im not good in SIPMPATHISING an sit back n do nothing, or forgive n forget philosphy!!!!!!! Ngoja nitoke BARUUUUU! Kabla sijachafua hali ya hewa!

Jst incase you decide NOT TO BE A SHMUCK, and do something abt it, like take some REVENGE! to restore your Honour, and take care of those who DISRESPECTED you purposesly CALL ME ILL BE BACK IN WAR MODULE!!!!!!!!

Adios Amigo!!!!!!!!!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
kha!! mwwngine nae katendwa...kumbe wee ukikuwa just a sexmate..aibu!!! mwaka huu wanaume tupo juu...gegeda alafu unaenda oa mwengine!

kuabaliana na hali alisi...ndio umebwagwa bana sasa chakufanya nikutulizana machungu yatapita baada ya muda ila usipaparikie mwanaume kwa sasa. utaishiwa megwa tuu.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
272
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 272 160
Hee?? Mweeehh pole wajameni.........aisee nayajua hayo maumivu yalivyo makali kwako kwa sasa.......

Moja: Usikurupuke kuwa na mwanaume mwingine kwa sasa sababu for sure utakuwa umefanya maamuzi si sahini kwa sana sababu ya kuwa na hasira na maumivu vumilia tu yatakwisha haya wala usijali mdada...............

Tulia kabisa tena kama unaweza ukiona muda huna cha kufanya kanunue/kakodi CD za kina Ray (hata kama huzipendi/huangilii) jitahidi uangalia upoteze muda na ucheke kidogo....... ama tafuta kijishughuli hata kupiga deki/kuosha vyombo nk hapo mawazo yatajikuta yanaondoka

Lingine: Hebu kumbuka yale maudhi amewahi kukufanyia mkiwa wote hapo hutamtamani tena kumuona..............ha ha ha hii ndo njia mie hutumia kumsahau mtu sikumbuki mazuri yake.......................
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Pole sana kwa yaliyokukuta.Huyo mwanaume alikwisha kukuacha siku nyingi na alikuwa anasubiri tu umfumanie labda baada ya kuona kila analofanya kukuonyesha kuwa hana mapenzi nawe kushindikana ndio maana hata baada ya kumfumania aliweza kukwambia kuwa hayupo tayari kumwacha huyo mwanamke mwenzako.

Inaumiza sana hasa kama ulijitoa kwake kwa mapenzi yote,inauma kalini si mwisho wa dunia na Mungu amekupa nafasi nzuri ya kujua cha kufanya mbele ya safari maana hilo ni fundisho kwako hivyo ukipona maumivu na kutaka kujiingiza tena kwenye mahusiano utajua namna ya kuishi na utatengeneza mazingira mazuri ya kudumu kwenye mahusiano.

Unaweza kutaka kufanya mambo mengi sana kwa sasa kama vile kulipa kisasi na mengineyo lakini bado nakwambia si suluhisho la matatizo uliyonayo,kama u muumini mzuri na unaamini Mungu ndiye kila kitu kwako basi mshukuru Mungu kwa kukuonesha jambo hilo na muombe akutie nguvu na utashinda maumivu uliyonayo.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
376
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 376 180
Kila ukitaka kukasirika kunywa maji, huwa yanashusha lile dude linalokaba kooni

Kama huna pesa ya kuanzisha mradi wa maendeleo, anza hata mazowezi yanakusaidia kulala
Kama vipi fikiria kurudi shule ili kujipa hamasa ya maisha zaidi.

Concentrate na maisha yako, yape kipaumbele, yaongezee chachandu

Hii itakusaidia kupitisha muda ukiwa unapona taratibu
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
272
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 272 160
Muda huponya majeraha. Its okay kuwa mpweke na kukasirika, ila sasa isiwe milele. Jipe muda wa kupona, hakufai wala hakustahili manake sio muaminifu wala mstaarabu. Jiweke busy, soma vitabu, anzisha project itakayokuchukulia muda kwa faida, na ujifanyie mambo yatakayokupa furaha mpya. Kosa kubwa ni kukimbilia kwa mwanaume mwingine, huhitaji mtu wakati uko varuvaru. Jipe muda na furahia maisha yako ya sasa.

Pole sana.
Labda hajui hii kitu hapa chini:
"Anyone can have sex with u but u need to be connected to someone in body, mind and spirit to make Love"
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
uwiiiiii.....hebu nikuPM tuongee kwa kirefu......haya maswala yeshakuwa mengi sasa.....
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,721
Likes
3,403
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,721 3,403 280
Pole mdada,
1.Jipe likizo ya mapenzi kwa muda

2.Usijenge moyo wa kuwachukia wanaume kutokana na hili lililokupata, bado kuna wanaume wema huko nje

3. Mkumbuke Muumba wako maana ni yeye pekee hutoa faraja ya kweli.

4. Epuka muda mwingi kukaa mwenyewe, tafuta shughuli za kufanya kama jogging, kuogelea, kuangalia filamu(zisiwe za mapenzi).
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
naona kama una regrets mbili hapo..

moja regrets ya kuachwa
mbili regrets ya kutokuwa na kidumu...

as if hii issue ya vidumu sasa ni 'kitu cha kawaida mnoo' ..

Kweli sasa dunia ni yako,chaguo ni lako...
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,543
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,543 280
Take your time kufanya ishu zako, jichanganye na watu utasahau japo it will take time....
kama upo rock city twende malaika tukaogelee
 
nemic4u

nemic4u

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
441
Likes
31
Points
45
nemic4u

nemic4u

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
441 31 45
naona kama una regrets mbili hapo..

moja regrets ya kuachwa
mbili regrets ya kutokuwa na kidumu...

as if hii issue ya vidumu sasa ni 'kitu cha kawaida mnoo' ..

Kweli sasa dunia ni yako,chaguo ni lako...


Katika maaisha ya sasa hivi backup ni muhimu kwenye kila kitu!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,755
Likes
2,044
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,755 2,044 280
Habari zenu wana jf. Mchumba wangu nimemfumania na mwanamke mwengine na kwa hasira nikagombana na huyo mchmba wangu, pia niakenda kumwambia huyo mwanamke amwache mchumba wangu. Lakini mwanaume akasema mimi siwezi mwacha huyo mwanamke kwani nampenda.

Nikaamua kuondoka zangu lakini roho inaniuma sana kwa kitendo alichonifanyia huyu bwana na sasa nimekuwa mpweke kwani sikuwa na mwanaume mwingine wa pembeni ambaye labda angenifariji sasa.

Naomba ushauri wenu nifanyeje ili kukabiliana na maumivu haya ya mapenzi?
Umemfumania akiwa ana do au anaongea na huyo mdada? Maisha ya leo kaazi kweli kweli...
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,755
Likes
2,044
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,755 2,044 280
Labda hajui hii kitu hapa chini:
"Anyone can have sex with u but u need to be connected to someone in body, mind and spirit to make Love"
Does it matter any more these days?
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022