Nimeumizwa sana na mapenzi

Nimeumizwa sana na mapenzi

Nenda nae taratibu...on the low key! Watu kama hao hawapendi kutokewa in public
Changamoto ni kuwa sifahamu njia nyingine ya kumpata tofauti na hapa maana hata private msg yake ina solex moja nadhani nililiona kwenye movie ya titanic wakati wanavunja kuchukua life jacket.

So no way out i can reach her[emoji29]
 
Mpaka sasa hauna marafiki wa kubadilishana nao mawazo?
 
Changamoto ni kuwa sifahamu njia nyingine ya kumpata tofauti na hapa maana hata private msg yake ina solex moja nadhani nililiona kwenye movie ya titanic wakati wanavunja kuchukua life jacket.

So no way out i can reach her[emoji29]
Hilo kufuli halikatiki hata kwa moto wa gesi! Sema uko vizuri lakini? Maana mtoto Cariha wenge lake nalijua mimi...tusije tukalianzisha kumbe huna mamlaka! Triple C's unazo?
Car...Cash..Crib
 
Hilo kufuli halikatiki hata kwa moto wa gesi! Sema uko vizuri lakini? Maana mtoto Cariha wenge lake nalijua mimi...tusije tukalianzisha kumbe huna mamlaka! Triple C's unazo?
Car...Cash..Crib
Hapo sasa ndo pagumu
Me mwananchi wa kawaida tu sina hivyo.
 
Mama ukiyachukulia mapenzi siriazi utapata tabu mno kwenye hii dunia.

Unafanya kazi!unapata fweza!madam acha masihara kula maisha...

Mapenzi yakija nenda nayo..tafuta seksi patna huko hakuna cha habari ya I [emoji3590] u wala malengo sijui unanielewa

Hapa sasa itafanya kazi vizuri kama unavitoto vyako vinaendelea kukua huko..[emoji28][emoji28]vinginevyo,bwana akutangulie aiseh maana utayatamani mahusiano kwa udi na uvumba ili uolewe uanzishe familia[emoji18][emoji18]
Huuu sio.ushauri.Kabisa..
 
P
Mi binti miaka 26, elimu yangu nimejariwa kufika chuo kikuu. Shida yangu moja nimeshakuwa na mahusiano na watu wawili wakati tofauti. Nina bahati mbaya ya kupata wote maplay boy kiukweli nimekataa tamaa na mahusiano kabisa najiona mpweke Sanaa nahitaji marafiki wa kubadilishana nao mawazo jinsi zote mbili kwa mahusiano saivi kiukweli sihitaji nataka nijipe angalau miaka miwili kwanza
Pole njoo pm pleas
 
Wanawake wenye umri wa miaka 26 - 30 huwa wanakuwa kwenye wakati mgumu sana hasa wanapokosa mtu sahihi wa kuweza kumchumbia.

Na umri huo ukipita ni rahisi sana kuamua kumzalia mtoto yeyote anayejitokeza, mwisho wa siku unakuja kuitwa singo mother.
Pole mtoa mada.
 
Mi binti miaka 26, elimu yangu nimejariwa kufika chuo kikuu. Shida yangu moja nimeshakuwa na mahusiano na watu wawili wakati tofauti. Nina bahati mbaya ya kupata wote maplay boy kiukweli nimekataa tamaa na mahusiano kabisa najiona mpweke Sanaa nahitaji marafiki wa kubadilishana nao mawazo jinsi zote mbili kwa mahusiano saivi kiukweli sihitaji nataka nijipe angalau miaka miwili kwanza
Ila njoo pm au nakuja pm mamaa
 
Back
Top Bottom