James Comey
JF-Expert Member
- May 14, 2017
- 9,530
- 16,265
Chama na MogelaPipa na Mfuniko.
Chama na MogelaPipa na Mfuniko.
Na wewe ukahisi ni marafiki kweli?Dada kasema anahitaji marafiki au macho yangu mabovu?[emoji3]
Bwana Extrovert Nadhan Mimi na dada hapa ni ndege wafananao Nadhan tutapeperuka pamojaPwagu na Pwaguzi [emoji23]
Nyie nendeni mkapangane P.M af niletee mrejesho. Kama mtoto chombo ya kwenda niite nije kubarikiBwana Extrovert Nadhan Mimi na dada hapa ni ndege wafananao Nadhan tutapeperuka pamoja
Sawa mkuu ilo ondoa Shaka utajulishwaNyie nendeni mkapangane P.M af niletee mrejesho. Kama mtoto chombo ya kwenda niite nije kubariki
Tatizo lao hawana macho ya kuona kama sisi. Unaeza ukawa mwema akaleta utoto tena.Sawa mkuu ilo ondoa Shaka utajulishwa
Hakika atakuwa amepata Boyfriend material
Njoo kwangu, manake nko kwa ajili yako.Mi binti miaka 26, elimu yangu nimejariwa kufika chuo kikuu. Shida yangu moja nimeshakuwa na mahusiano na watu wawili wakati tofauti. Nina bahati mbaya ya kupata wote maplay boy kiukweli nimekataa tamaa na mahusiano kabisa najiona mpweke Sanaa nahitaji marafiki wa kubadilishana nao mawazo jinsi zote mbili kwa mahusiano saivi kiukweli sihitaji nataka nijipe angalau miaka miwili kwanza
Basta hujawahi kuachaga ubishi 😆😆😆Tatizo lao hawana macho ya kuona kama sisi. Unaeza ukawa mwema akaleta utoto tena.
👌👌👌Wewe binti tafuta hela.Hakuna kitu kinachomnyima mtu uhuru na kumpa taabu kama umasikini wa kipato!Umasikini wa kipato ni jela mbaya kuliko jela zote duniani.
🙏🙏🙏👌👌👌
Hata kama ni shilingi mia mbili za kuuza juice lakini ni zako kuna magonjwa mengine automatically yanatoweka
Af we shenz umenikimbia toka siku ile sasa this xmas nakuja hapo Njiro😁 huyo mvaa kanzu mwambie ajiandae kisaikolojiaBasta hujawahi kuachaga ubishi 😆😆😆
We dada unashida mahaliMi binti miaka 26, elimu yangu nimejariwa kufika chuo kikuu. Shida yangu moja nimeshakuwa na mahusiano na watu wawili wakati tofauti. Nina bahati mbaya ya kupata wote maplay boy kiukweli nimekataa tamaa na mahusiano kabisa najiona mpweke Sanaa nahitaji marafiki wa kubadilishana nao mawazo jinsi zote mbili kwa mahusiano saivi kiukweli sihitaji nataka nijipe angalau miaka miwili kwanza