Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,445
- 170,736
wamemkondeha wa kuleeee kwa akina Madame B
Akuuu.....hicho kujiwe changu cha kupunguza stress unazonipa!!!!!!!
wamemkondeha wa kuleeee kwa akina Madame B
Evelyn Salt yule si unajua ana interest na upende wako ndo maana huwa anakuambia yote....mmh we haya!!!!!!!
uzuri mmoja akija kwangu ananisimulia yote
Evelyn Salt yule si unajua ana interest na upende wako ndo maana huwa anakuambia yote
Ila huyo mtu wako Slave kweli alinunuliwa msosi wa nguvu na Bishanga baada ya kuchoshwa na tabia yake ya kula mihogo kiloa siku
kama ni kweli nimepigwa basi mjue Lady doctor kahusika maana jana nilikuwa nae kule babati.
Mwenzio wamlisha majani weye wakula kuku...majanga..
Ila shem kumbuka matembele ni bora kuliko hata kuku kwa kuwa inasaidia kuongeza damu, kinga dhidi ya maradhi, kuimarisha ngozi etc.
Ila shem kumbuka matembele ni bora kuliko hata kuku kwa kuwa inasaidia kuongeza damu, kinga dhidi ya maradhi, kuimarisha ngozi etc.
Mr Rocky sogea hatua kumi nyuma unapozungumza na my wife. !Evelyn Salt yule si unajua ana interest na upende wako ndo maana huwa anakuambia yote
Ila huyo mtu wako Slave kweli alinunuliwa msosi wa nguvu na Bishanga baada ya kuchoshwa na tabia yake ya kula mihogo kiloa siku
Kuwa mkali kaka. Nani kampa ruhusa kuchunguza matapishi yako? Next time uwe unatafuna msosi vizuri na wewe.
achana nae nenda chumbani kwetu katazame chini ya uvungu wa kitanda kuna kibubu kipo humo,kivunje utoe hela kisha ukanunue kuku leo iwe ni sikukuu kwetu.