nimeumbuka full aibu.......... lol

nimeumbuka full aibu.......... lol

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Posts
5,313
Reaction score
2,657
jamani eeee mwenzenu yamenikuta leo.mnajua kabisa mie nina mke si ndio eeeee??/


siku naoa nilimwambia mke wangu kuwa mimi ni masikini anivumile na kwakuwa natafuta ipo siku maisha yatanoga tu
tukakubariana kuwa mimi na yeye tuji nyime katika matumizi hasa yasio ya lazima tukaanza na la kula.


tukasemezana kuwa tutakuwa tunakula dagaa mwezi mmoja,matembele mwezi mmoja, mchicha mwezi mmoja.
sasa jana bhana wakati natoka katika mihangaiko yangu Evelyn Salt akanipokea vizuri na kunipa chakula nguna kwa matembele wakati nameza tonge la kwanza tu nikakwamwa na kuanza kutapika! hamad minofu ya kuku niliyo kula kazini kwangu yoote ikamwagika mke wangu akahamaki kha!!! kumbe wewe unakulaga vinono mie unanilisha majani.................!!!!!!!??

mpaka sasa sijamjibu najiuliza nimwambie nini.. nipeni ushauri wenu aiseeeeeee.
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahahaaaaaaaaaaaa!
Utajiju!
Unaikumbuka ile story ya mzee TOLA aliyekula konokono?bila shaka mtakua na ka undugu.
 
Mhhh mwambie tuu ilikuwa offer kutoka kwa Bishanga leo alikupeleka kubadilisha mboga maan ana wewe umekuwa unakula sana mihogo ya kuchemsha
 
Last edited by a moderator:
Ushapigwa kifanyio ulete na mmoja ya wale wake za watu uliokuwa unawatafuta....
Nakwambia huo ndio mwanzo wa mwisho wa ndoa yako...
 
Last edited by a moderator:
Ushapigwa kifanyio ulete na mmoja ya wale wake za watu uliokuwa unawatafuta....
Nakwambia huo ndio mwanzo wa mwisho wa ndoa yako...

kama ni kweli nimepigwa basi mjue Lady doctor kahusika maana jana nilikuwa nae kule babati.
 
Last edited by a moderator:
pole na ukome kumlisha mwenzio vimatembele una hata aibu nyie wanaume mmezidi bora ya mie na wangu tunakula vinono na ninajua anachokipata naridhika nancho
jamani eeee mwenzenu yamenikuta leo.mnajua kabisa mie nina mke si ndio eeeee??/


siku naoa nilimwambia mke wangu kuwa mimi ni masikini anivumile na kwakuwa natafuta ipo siku maisha yatanoga tu
tukakubariana kuwa mimi na yeye tuji nyime katika matumizi hasa yasio ya lazima tukaanza na la kula.


tukasemezana kuwa tutakuwa tunakula dagaa mwezi mmoja,matembele mwezi mmoja, mchicha mwezi mmoja.
sasa jana bhana wakati natoka katika mihangaiko yangu Evelyn Salt akanipokea vizuri na kunipa chakula nguna kwa matembele wakati nameza tonge la kwanza tu nikakwamwa na kuanza kutapika! hamad minofu ya kuku niliyo kula kazini kwangu yoote ikamwagika mke wangu akahamaki kha!!! kumbe wewe unakulaga vinono mie unanilisha majani.................!!!!!!!??

mpaka sasa sijamjibu najiuliza nimwambie nini.. nipeni ushauri wenu aiseeeeeee.
 
pole na ukome kumlisha mwenzio vimatembele una hata aibu nyie wanaume mmezidi bora ya mie na wangu tunakula vinono na ninajua anachokipata naridhika nancho
Badili hapo kwenye blue kabla weekend yangu haijaharibika.
 
Back
Top Bottom