Nimeukumbuka utabiri wa Mchungaji Joshua T.B


Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,404
Likes
437
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,404 437 180
Ule utabiri wake alioutabiri kwamba kuna nchi moja ndani ya East Africa ambayo mwaka huu itakuwa na uchaguzi mkuu wake,Opposition watashinda lkn haitatawala!!

Inavyoonekana CHADEMA ilishinda kwa mujibu wa huo utabiri wa Mch. Joshua.

Wadau mnasemaje kuhusu hili?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,593
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,593 280
ndio ukweli wenyewe huu
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,404
Likes
437
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,404 437 180
Dah!! haingii akilini kabisaaaa!!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,593
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,593 280
nadhani kulikuwa hakuna kabisa umuhimu wa kufanya uchaguzi basi ,kila kittu kilikuwa kishapangwa
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Nawasikitikia UNDP mihera yote walioitoa ndo twaambulia ahay amadudu ya uchakachauji
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,404
Likes
437
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,404 437 180
Mpaka kwenye mishahara za wafanyakazi zitazidi kuchakachuliwa maradufu zaidi!!
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Maneno haya kama kayasemeya kanisani nisawa, kwani huko ndo kuna watu wanaamni pumbpumba kama hizi !!!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,380
Likes
1,343
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,380 1,343 280
Maneno haya kama kayasemeya kanisani nisawa, kwani huko ndo kuna watu wanaamni pumbpumba kama hizi !!!
Calling you stupid would be an insult to stupid people.
 
sister sista

sister sista

Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
sister sista

sister sista

Member
Joined Jan 6, 2010
71 1 0
Ule utabiri wake alioutabiri kwamba kuna nchi moja ndani ya East Africa ambayo mwaka huu itakuwa na uchaguzi mkuu wake,Opposition watashinda lkn haitatawala!!

Inavyoonekana CHADEMA ilishinda kwa mujibu wa huo utabiri wa Mch. Joshua.

Wadau mnasemaje kuhusu hili?
mh wewe mimi namfuatilia kwa karibu huyu mtu ni lini hiyo au alikwambia private?and please you people msiingilie dini katika siasa tushbikieni na kubishana huku laini si kwenye dini najua unakotaka kwenda through your thread:nono::nono::nono:
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Calling you stupid would be an insult to stupid people.


Call me whatever you want, such stupid statement will only be preached within your house of Lord and only such people will belive the stupidity word
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,380
Likes
1,343
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,380 1,343 280
Call me whatever you want, such stupid statement will only be preached within your house of Lord and only such people will belive the stupidity word

gettin' all excited huh! kwahiyo yale uloandika kuwa kanisani ndo wanasikiliza pumba umeona yanafaa?

Do you want do die stupid?
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
gettin' all excited huh! kwahiyo yale uloandika kuwa kanisani ndo wanasikiliza pumba umeona yanafaa?

Do you want do die stupid?


Fuatilia story nyingi za huko utaona zinafanana na vimaneno vya kij"""""" kama hivyo, You live stupid life kama hutotumia akili zako badala ya kusikiliza wahubiri kama hawa
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,380
Likes
1,343
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,380 1,343 280
Fuatilia story nyingi za huko utaona zinafanana na vimaneno vya kij"""""" kama hivyo, You live stupid life kama hutotumia akili zako badala ya kusikiliza wahubiri kama hawa
I bet your brain feels as good as new, seeing that you've never used it.
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
such stupid statement will only be preached within your house of Lord and only such people will belive the stupidity word
Bull when are you going to grow?
I mean, do you think your fake religion matches the truth?
If you think so, let us meet in right forum. I will show you that your religion is fake and you should repent of your stupidity
 
B

BUBBA

Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
B

BUBBA

Member
Joined Feb 9, 2010
19 0 0
Ule utabiri wake alioutabiri kwamba kuna nchi moja ndani ya East Africa ambayo mwaka huu itakuwa na uchaguzi mkuu wake,Opposition watashinda lkn haitatawala!!

Inavyoonekana CHADEMA ilishinda kwa mujibu wa huo utabiri wa Mch. Joshua.

Wadau mnasemaje kuhusu hili?
Ndugu zangu wa Tanzania, the so called intellectuals, kwanini tunakubali kuendelea kudanganyw na watu kama huyu aliyeandika hapa,in the first place T.B Joshua alikana siku kadhaa kwenye magazeti yetu ya umma kwamba hahusiki na hili ,ila pia tujiulize ni kwanini Shehe Yahaya akitabiri tunakuwa wakwanza kumpinga ila T.B tumuunge mkono. Nadhani tunapaswa kuwa makini kidogo.
 
Ngolinda

Ngolinda

Senior Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
125
Likes
1
Points
0
Ngolinda

Ngolinda

Senior Member
Joined Apr 12, 2010
125 1 0
Maneno haya kama kayasemeya kanisani nisawa, kwani huko ndo kuna watu wanaamni pumbpumba kama hizi !!!
Ndugu, acha kudharau dini za wengine. Unamaanisha Wakristo hawana uwezo wa kufikiri? Je na wengine wakianza kashfa kwa dini nyingine patakalika kweli?
Kama huna mchango wa maana ni bora ukae kimya sio lazima kujibu kila hoja.
 
M

majuva

Senior Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
144
Likes
0
Points
0
M

majuva

Senior Member
Joined Apr 30, 2009
144 0 0
mambo yananoga tutayasikia mengi na bado, na watabiri sasa mnawaamini au kwa vile mtabiri mch***** sio mzee yahaya ama kweli kunya aje kuku :::::
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Ule utabiri wake alioutabiri kwamba kuna nchi moja ndani ya East Africa ambayo mwaka huu itakuwa na uchaguzi mkuu wake,Opposition watashinda lkn haitatawala!!

Inavyoonekana CHADEMA ilishinda kwa mujibu wa huo utabiri wa Mch. Joshua.

Wadau mnasemaje kuhusu hili?
Why CHADEMA and not CUF in Zanzibar, kule ndio kuna posibility kubwa sana kuwa maalim Seif amenyang'anywa tonge kinywani.
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,404
Likes
437
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,404 437 180
Why CHADEMA and not CUF in Zanzibar, kule ndio kuna posibility kubwa sana kuwa maalim Seif amenyang'anywa tonge kinywani.
Aaah ok! Nashukuru kwa kunikumbushia hilo, niliwaza vya BARA tu! Hata hivyo unaweza kuongezea hilo la CUF visiwani.
 

Forum statistics

Threads 1,235,791
Members 474,742
Posts 29,235,756