Nimetongozwa mbele ya bwana wake


S

Sharp Observer

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
13
S

Sharp Observer

Member
Joined Apr 11, 2011
57 0 13
Wadau, wiki liliyopita nilikuwa moro kwa mambo yangu binafsi. Mishale ya saa tano nikatinga baa moja kupata maji ya ilala. Mezani nilipokaa nilikuwa peke yangu, kupiga funda tatu tu, jimama akajipitisha. Baada ya kufika mezani kwangu, akauliza kama anaweza kukaa, nikamwambia kaa. MWANAMKE KUMTONGOZA MWANAUME KAZI. Naye akajiagizia, akaanzisha mazungumzo fastafasta, lakini akiwa tayari kalewa, akajitambulisha yeye ni mwalimu, mc, ana undugu na mwanasheria mkuu wa serikali aliyestaafu (Mwanyika kama sijkosea), vile vile ni mjasiliamali, longolongo kibao. Wakati huo sijamaliza hata serengeti moja niliyojinunulia, akaniagizia. Nikashukuru ila nikamwambia mhudumu akae nayo kwanza maana ilikuwa ugenini na bado sijasoma ramani vizuri.

Awali nikahisi mwanamke yule ni chizi au ana frustration. Akanyanyua simu kumpigia mtu, huku sijui hili wala lile akaja mwanaume mmoja akamkwapua ile simu. Nikaanza kupata ramani ya vita. Jimama likaniomba angalau namba ya simu huku likidai hali ya hewa imechafuka, ikibidi nimpatie mhudumu ili ampatie, bado nazubaazubaa, yule mwanaume akarudi akamwaga pombe iliyokuwa kwenye grasi ya jimama na kufoka "kwani huku kwangu pombe zimeisha". Hapo nikahama meza.

Jimama hakuridhika, akamwachia maelekezo mhudumu amchukulie namba yangu, jimama akaondoka na bwana wake. Kufika mbele jimama akarudi bar, bwana wake akarudi kumchukua tena, ndio wakaondoka jumla.

NILICHOJIFUNZA
  • Hata wanawake wanajimwagia sifa wakati wa kutongoza
  • Wanahonga ili kutongoza
  • Ukiwa ugenini kuwa makini na kila mtu aliyekaribu yako
NB: Baada ya jimama kuondoka, nilimwambia mhudumu aniletee bia yangu ya ofa ya itokanayo na kutongozwa, japo nilikoswakoswa
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
mmmmmh!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
ULIMKUBALIA?
namba uliichukua?
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
thread yako inatufundisha nini?..am so sorry to ask that na naamini hutochukia wala kujibu kwa jazba coz u r a great thinker..ahahahahahaaa thanx great thinker.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Mhhh !!!!!!na wewe ukakubali kutoa no ya simu kilaini hivyo
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,955
Likes
1,987
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,955 1,987 280
asee kastori katamu kweli.....mambo ya Morogoro hayo..hilo lilikuwa guberi guberi lol
 
S

Sharp Observer

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
13
S

Sharp Observer

Member
Joined Apr 11, 2011
57 0 13
Mkuu muda huo nilikuwa bado sielewi, naona changa, kumbuka matukio yote hayo yalijiri ndani ya dakika 20 tu. Namba sikuchukua wala kumwachia yangu
 
S

Sharp Observer

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
13
S

Sharp Observer

Member
Joined Apr 11, 2011
57 0 13
Muda wa kumkubalia wala kumkatalia ulikuwa haujafika, nilikuwa bado naona chenga chenga tu, it was out of my expectation
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,649
Likes
2,729
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,649 2,729 280
asee kastori katamu kweli.....mambo ya Morogoro hayo..hilo lilikuwa guberi guberi lol
mkuu kwani dom hayapo haya,...ingawa huyu mwanamke anaonekana ni mbabe kwa mmewe_nafikiri sababu ni ndugu wa mheshimiwa wa zaman,..wanaume wengine ni waoga na hasa inapotokea kaoa kutoka zile familia za mboga saba zinazotoka pande za masaki na ostabei
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
Mkuu muda huo nilikuwa bado sielewi, naona changa, kumbuka matukio yote hayo yalijiri ndani ya dakika 20 tu. Namba sikuchukua wala kumwachia yangu
ungemuachia bana....mwenzio alikupenda ujue....maskini mwanamke mwenzangu....dah ndo basi tena
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,381
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,381 280
Haya haya tena ndugu watazamaji; Jimama ameondoka ila sasa Mdondozi wa mambo atueleze; baada ya kubadilishana namba za simu mbona hutuambii kama alikupigia au ulimpigia? mmmh huko siko mwaya nimeuliza tu!
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,016
Likes
359
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,016 359 180
Sharp Obs: wewe ni mkongo man?
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
18
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 18 135
Mji kasoro bahari huo? Ulikua bar gani?
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,504
Likes
41
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,504 41 145
huna jpya wewe hilo jimama baada ya kukumwagia CV ukalitamani na ndo maana ulidiliki hata kumpa namba yako na am sure unawasiliana nalo
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,955
Likes
1,987
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,955 1,987 280
mkuu kwani dom hayapo haya,...ingawa huyu mwanamke anaonekana ni mbabe kwa mmewe_nafikiri sababu ni ndugu wa mheshimiwa wa zaman,..wanaume wengine ni waoga na hasa inapotokea kaoa kutoka zile familia za mboga saba zinazotoka pande za masaki na ostabei
Igweeeeee....umesahau kama Bunge limeisha mkuu, nimesharudi kitaa tayari, ila wakati nipo kule yalikuwepo kimtindo.....ila hapo almanusura jamaa angejilipua aisee
 
S

Sharp Observer

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
13
S

Sharp Observer

Member
Joined Apr 11, 2011
57 0 13
huna jpya wewe hilo jimama baada ya kukumwagia CV ukalitamani na ndo maana ulidiliki hata kumpa namba yako na am sure unawasiliana nalo
Nadhani inaitwa Mriti along iringa Road, baada ya kiwanda cha tumbaku kama unaelekea iringa
 
S

Sharp Observer

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
13
S

Sharp Observer

Member
Joined Apr 11, 2011
57 0 13
huna jpya wewe hilo jimama baada ya kukumwagia CV ukalitamani na ndo maana ulidiliki hata kumpa namba yako na am sure unawasiliana nalo
Kumbe na wewe ulikuwepo, ukaona nilivyompa namba yangu
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,643
Likes
1,915
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,643 1,915 280
wasiliana na kanumba fasta.....bonge la skript hilo...
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Jamani Morogoro Moro ehhh.Maji yatiririkaaaa.Ndo mabo ya mji kasoro bahari hayo.Wapo wengi sana hapo Morogoro wa aina hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,250,252
Members 481,278
Posts 29,725,783