Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Moja: Ni kweli uzinifu unatosha kabisa kuvunja ndoa.

Pili: ULIKOSEA SANA kuishia kumuonya wife pekee..ulipaswa uonye huyo jamaa na umtishe haswa hakika angemuogopa mkeo na mkeo asingeliwa.

Tatu:Kwenye kila maamuzi utakayofanya kumbuka MNA MTOTO na anawahitaji wazazi wake wote.

NNE: Mkuu hujawahi KUCHEPUKA nje ya ndoa yako!???

Sent using Jamii Forums mobile app
Hilo swali la nne unalomuuliza halina mantiki et hujawahi kuchepuka we serengeti boys nn unajuwa inavyouma subili likukute uone uchungu wake

Kwani kipi kinaumiza

Mwanamke unamtunza akiumwa unatoa pesa ya matibabu unamlisha kila kitu gharama kwa vile unakaa nae anapaka vipodozi anapendeza harafu anajipiga picha na kurusha mtandaoni pesa zako hizo unazotoa jasho kuzitafuta sio zake

Kukaa na mwanamke ni gharama kubwa kuliko kukaa na malaya mnakutana geto mnamalizana hata akiumwa hakupigii simu lakini mkeo ni gharama ndio maana mwanaume inamuuma sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu wanawake wapo wengi usijali, wewe kakuzawadia mtoto, mwandikie talaka yake aseperuke. Hamna ndoa tena apo. Ataendelea kuchapwa tu uko nje ukiamua kumasemehe.

Ivi glass ikivunjika huwa unaingandisha vipande vyake na kuendelea kunywea maji?

Ila braza una moyo, yaani umekuja kupost uku bado wife unae? Ingekuwa mimi ata jf siji kuomba ushauri kwa ilo, apo tena nishamfikisha kwao zamani
 
Hilo swali la nne unalomuuliza halina mantiki et hujawahi kuchepuka we serengeti boys nn unajuwa inavyouma subili likukute uone uchungu wake

Kwani kipi kinaumiza

Mwanamke unamtunza akiumwa unatoa pesa ya matibabu unamlisha kila kitu gharama kwa vile unakaa nae anapaka vipodozi anapendeza harafu anajipiga picha na kurusha mtandaoni pesa zako hizo unazotoa jasho kuzitafuta sio zake

Kukaa na mwanamke ni gharama kubwa kuliko kukaa na malaya mnakutana geto mnamalizana hata akiumwa hakupigii simu lakini mkeo ni gharama ndio maana mwanaume inamuuma sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo wewe unaona ni sawa Mwanume kumcheat mke wake na kutoka na malaya wa nje et kwa sababu anamhudumia!??? Hujui km na yy anaumia akiona unamsaliti!? Woye ni binadamu km ww ulichepuka siku ukisikia na yy amechepuka ujue amachoshwa na maumivu unayompa kwasababu hana moyo wa chuma(simaanishi kuchepuka ni solution)...Point ya msingi kila mtu atulie kwny ndoa yake na u wont see mtu akitoka nje unless awe na tamaa zake binafsi na kukosa maadili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mfute tu hamna jinsi......unaweza ukatumia majani ya mmea unaitwa belladona ni common sana.... Au ukatumia mercury inayopatikana kwenye betri ...slowly anapotea without any suspect
 
Nitaiamkia kesho hii mada ila mkuu hajasema kam naye huwa ana cheat maana wanaume huanza nyie wakezenu walia weee na kulalamika mnawaona nyumbu mshaurini mwenzenu akimuacha huyo jamaa anaoa kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app


amejitapa yupo poa sana kila idara! mtu unajikuta unapoteza nuru,unaliadaily wee mumeyupo busy namarafiki!anakuchukulia kama beki3 tena akukute umepaukaa ndo furaha zao ! atokee men wa kukupigia daily kukujulia hali,akupeleke hosp ukiugua dadekiiiiiii lazima unase
 
Msamehe


Hata yeye ana mwili wa nyama na damu

Kikubwa mkubaliane kusonga mbele.......


(Hapa najua watakuwa wamekuja watu kukwambia umuache nk nk... usisikilize.....)

Anzeni upya

Mpe masharti yako

Mkapime

Na uangalie mwenendo wake

Kila binadamu hukosea

Na wewe ndio unajua thamani ya mkeo

Usisahau......samehe saba mara sabini
 
Kama bado unampenda na huoni kama utaweza kukaa bila yeye, kaa nalo wala usimwambie mtu hata wazazi wake ama wako.

Mueleweshe tu na jaribu kumsihi anachokifanya hakijengi.

Ukiwaambia watu unaharibu maana uliowaambia watakuwa wanaku'push kufanya maamuzi.

Mwanamke mida mingine unamfanyia kila kitu lakini anampa jamaa. Wana huruma sana hawa watu mpaka wanaboa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Labda!akihongwa ahongwe!pia akiliwa akiwe sana tuu,but nisijue,nshamwambiaga na anajua hilo!wanawake wengi hawaridhikagi.

Sent using Jamii Forums mobile app


si kweli mkuu!mie nadhan ni hulka au malezi ila ukisema wanawake weng haturidhiki nitabisha had aasbh!

siku nyingine semahv WANAWAKE NI WAVUMILIVU SANA ILA AKISHACHOKA HUWA MAJANGA! ndo mnakuja kusema haturidhiki! tunaridhika saaaaaana tu ila unajikuta unavumiliaga tu wewe miaka nenda rudi! ukichoka kurudisha hisia huwa ngumu
 
MNAONGEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEAAA!
KAMA VILE HUWA HAMKAZI WAKE ZA WENZENU NA HUWA HAMSALITI WAKE ZENU!


WE BANA!
SAMEHE ENDELEA NA MAISHA!
JIULIZE TU KATIKA MAISHA YENU HUJAWAHI MKOSEA MKEO?
ALIJUA ?
ALIKUACHA?
ALIKUSAMEHE?
ULIOMBA MSAMAHA?
ULIACHANA NA HUYO MWANAMKE ULIYEKUWA UNAMSALITI NAE?
ULIDHAMIRIA KUACHA?
MKEO NAE NI MWANADAMU!
HAKUNA MWANADAMU ALIYE MKAMILIFU!
HAKUNA BINADAMU ASIYEKOSEA!

WE ALL DESERVE SECOND CHANCES!
WE ALL DO MISTAKES!
KINYUME NA HAPO TOA MAHARI KWA SIR GOD UCHUMBIE MALAIKA!
 
si kweli mkuu!mie nadhan ni hulka au malezi ila ukisema wanawake weng haturidhiki nitabisha had aasbh!

siku nyingine semahv WANAWAKE NI WAVUMILIVU SANA ILA AKISHACHOKA HUWA MAJANGA! ndo mnakuja kusema haturidhiki! tunaridhika saaaaaana tu ila unajikuta unavumiliaga tu wewe miaka nenda rudi! ukichoka kurudisha hisia huwa ngumu
HILO LA KURUDISHA HISIA HILO!
MUNGU ASAIDIE!
 
Wanabodi..
Huyu mwanamke nipo naye kwenye ndoa for 5yrs sasa na tuna mtoto mmoja..
Kwa kipindi chote nilichokaa naye kuna mambo mazuri ambayo ninajivunia kutoka kwake... Ni mwanamke mwenye vission

Kwanza ananijali kwa kila hali hasa katika vipindi vigumu kimaisha
Pili sio mvivu ni mchapa kazi
Ni mwepesi kunisamehe hata na kuniomba msamaha kwa makosa niliyomfanya mimi.

Sasa huwa hanaga tabia za kuwa na wanaume alikuwa mwaminifu kiwango cha kutokumtilia mashaka kabisa..
Nilithubutu hata kujisifu kuwa nina mke mwaminifu kwa kipindi chote.

Sasa juzi hapa nilianza kutilia mashaka nyendo zake maana kuna namna alibadilika nikaanza kumfatilia maana alikuwa hakai mbali na simu yake wakati sio kawaida yake..

Juzi kati hapa simu yake ikawa inamsumbua akanipa ni msaidie kuiset si ndio nikaingia inbox, huko nikakutana na msg za jamaa anamtongoza wife ila wife akawa anamchomolea ila jamaa akawa anang'ang'ania japo inaonyesha jamaa anajua kuwa kaolewa maana wife alimwambia kuwa kaolewa..

Nikaona nisikae kimya nikamchana live kuhusu jamaa, akasema ni kweli jamaa anamtongoza lakini hawezi mkubalia basi nikamchimba biti mbaya na kumwambia akate mawasiliano nae..

Baada ya wiki nikahisi wife huenda bado ana mawasiliano na jamaa nikamuuliza akakataa ila moyo wangu ukawa bado una wasiwasi..

Ili kuilinda ndoa yangu na future ya mtoto wetu nikaamua kuhack whatsup ya wife kwa kutumia whatsapp web..

Hapo ndio nilipojuta hata kwanini nime-ihack WhatsApp yake siku ya pili tu baada ya ku ihack nikaona wana-chat live.. Na wanatumiana picha, kilichoniuma zaidi ni pale wife alipokuwa anamtumia jamaa picha za nusu uchi...

Roho ilinipasuka kidogo nidondoke ukijumlisha na msg walizokuwa wanatumiana na ilikuwa kila akituma msg ikifika tu anazifuta chap na picha pia nilichofanya nikawa na screen shot mapema kabla hajafuta...

Kufika home nikamuuliza wife akakana baada ya kumzibua na kumwonyesha zile screen shot ndio akakubali.

Nilichokuja kugundua kumbe wife alishaamua kumzawadia jamaa penzi [emoji24][emoji24] tena cha kusikitisha zaidi kuwa alimpa penzi ile siku ya pili baada ya kutoka kumuonya..

Yaani nimemkataza yeye ndio akaenda kufanya kweli
Ukiangalia wife hamna alichokosa kwangu tunaishi maisha safi anapata kila anachohitaji
Na 6×6 huwa na mkaza mpaka yeye nwenyewe anaridhika na hakuna siku nimemkaza asifike kilimanjaro na huwa ananisifugi sana sekta hiyo..

Wakuu naombeni ushauri wenu maana nimechanganyikiwa..
Mpaka sasa nimeshindwa kutoa maamuzi nifanyaje..

Ninachoogopa zaidi ni itakuwaje jamaa akiamua kuzisambaza hizo picha!!
Nimeogopa hata kulifikisha kwa ndugu zangu maana naona itakuwa ni fedheha...

Sina wa kunishauri marafiki zangu pia siwaamini sana hapa Jamiiforum nimeona ndio kimbilio langu pekee..

Wife nilimfungulia biashara ila nimeifunga kwa muda kwanza...

Naombeni ushauri na sio matusi
Asanteni..

Sent using Jamii Forums mobile app


Haya magumu sana ndugu, Mwanamke huwa anataka kitu ambacho hakipati, sidhani kama wanatosheka, dawa ni kwenda kwa Mmiliki wa hawa wanawake na kumwomba akusaidie namna ya kukaa nao. Hakuna atakayekushauru kitu, ni KUMWOMBA MUNGU TU.
 
Back
Top Bottom