Nilivyosipendi karaha, nilivyosipendi kuishi na yeyote anayeonesha dharau kwangu ,hilo suala kwang nampa discontinuation directly without concerning wazazi na walezi, kama tatizo ni Mali tutagawana then maisha yaendelee, halafu kuhusu future ya mtoto baba ndo mwenye mamlaka so hata tukiachana mim as dad ntaweka mkakati mtoto anasomaje, halafu kingine kwa ambao hamjaoa ukioa mshirikishe mkeo baadh ya vitega uchumi mlivyonavyo but kuwa na secret economic projects ambazo kwa vyovyote vile mkeo hana access ya kuzjua hii itakusaidia sana, unaeza ukawa na fixed bank accounts hata tano bila kumshirikisha mwanamke, so mkiachana mtagawana Mali anazoziona tu, hizo zngne ztabak kwako hii itakuwa courageous ya Ku handle familia kusomesha watoto peke yako, na biashara zako zitaendelea kama kawa,....mim nataka kukuza jina la ukoo wang kupitia kampuni ya biashara so mambo kama hayo huwa yanarudisha nyuma maendeleo badala uwaze jns gan utasogea mbele kiuchumi unakuwa mlinzi wa mkeo,.."DO everything but never trust a WOMAN"
Sent using
Jamii Forums mobile app