Nimetapeliwa na niliyemwamini

Nimetapeliwa na niliyemwamini

chongoe

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Posts
1,223
Reaction score
2,978
Mimi nimewahi kuleta uzi hapa kuhusu ya kwamba natafuta mtu ambae atakuwa tunafanya biashara ya nazi.

Kweli nilipata mtu amenambia yupo sokoni Ilala ila sina hakika; mara ya kwanza nilimpekea nazi kwakuwa mimi mwenyewe nahodha kwenye jahazi nikachukua nazi Mafia zilikuwa mia tano, nikafikisha mpaka Kisiju nikapakia kwenye gari nikamuelekeza azifaute Mbagala.

Kweli jamaa kafuatilia akazipata nazi, sasa tokea alipozipokea, jamaa nikipiga hapokei simu.

Mimi nilifanya kwa imani tu, sasa jamaa kaamua kudhulumu.

Sina muda wa kumfatilia kwa sababu kazi zangu kutwa nipo baharini ila huyu jamaa najua yupo humu. Namwambia nitachomfanya, labda mimi sio kwetu Mafia atajuta.

Mwisho: Jamani tuwe makini
 
Mimi nimewahi kuleta uzi hapa kuhusu ya kwamba natafuta mtu ambae atakuwa tunafanya biashara ya nazi.

Kweli nilipata mtu amenambia yupo sokoni Ilala ila sina hakika; mara ya kwanza nilimpekea nazi kwakuwa mimi mwenyewe nahodha kwenye jahazi nikachukua nazi Mafia zilikuwa mia tano, nikafikisha mpaka Kisiju nikapakia kwenye gari nikamuelekeza azifaute Mbagala.

Kweli jamaa kafuatilia akazipata nazi, sasa tokea alipozipokea, jamaa nikipiga hapokei simu.

Mimi nilifanya kwa imani tu, sasa jamaa kaamua kudhulumu.

Sina muda wa kumfatilia kwa sababu kazi zangu kutwa nipo baharini ila huyu jamaa najua yupo hum. Namwambia nitachomfanya, labda mimi sio kwetu Mafia atajuta.

Mwisho: Jamani tuwe makini
Hilo jina lako nalipataga KwaMsisi Tanga aseeee kumbe ni wa mtu wa Mafia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa ndio wanafanya wengine wasiaminiwe uaminifu ndio kila kitu kwenye maisha
 
Chongoe nazi moja mafia bei gani kwa sasa na gharama mpk hapo kisiju pwani bei gani kwa nazi moja au nyie kwenye majahazi yenu munasafirishaje nazi kwa gunia au moja moja!
 
Mimi nimewahi kuleta uzi hapa kuhusu ya kwamba natafuta mtu ambae atakuwa tunafanya biashara ya nazi.

Kweli nilipata mtu amenambia yupo sokoni Ilala ila sina hakika; mara ya kwanza nilimpekea nazi kwakuwa mimi mwenyewe nahodha kwenye jahazi nikachukua nazi Mafia zilikuwa mia tano, nikafikisha mpaka Kisiju nikapakia kwenye gari nikamuelekeza azifaute Mbagala.

Kweli jamaa kafuatilia akazipata nazi, sasa tokea alipozipokea, jamaa nikipiga hapokei simu.

Mimi nilifanya kwa imani tu, sasa jamaa kaamua kudhulumu.

Sina muda wa kumfatilia kwa sababu kazi zangu kutwa nipo baharini ila huyu jamaa najua yupo hum. Namwambia nitachomfanya, labda mimi sio kwetu Mafia atajuta.

Mwisho: Jamani tuwe makini
Mkuu Nazi au Koroma?sijui korona.Yeye hajakufanyia chochote Kibaya wala usitake kumfanya ajisikie hofu kwa kumtisha tisha kwamba utamfanya kitu kibaya.Cha kufanya wewe Leta Nazi nyingine Mia tano mpe mtu mwingine kama vile mimi then nitaangalia namna ya kukupooza.Biashara sio rahisi hivo,zingekuwa rahisi hivo kila mtu angefanya.Mzee
 
Unataka kusema kua biashara ya nazi ni ngumu au
Mkuu Nazi au Koroma?sijui korona.Yeye hajakufanyia chochote Kibaya wala usitake kumfanya ajisikie hofu kwa kumtisha tisha kwamba utamfanya kitu kibaya.Cha kufanya wewe Leta Nazi nyingine Mia tano mpe mtu mwingine kama vile mimi then nitaangalia namna ya kukupooza.Biashara sio rahisi hivo,zingekuwa rahisi hivo kila mtu angefanya.Mzee
 
Majizi Hayana Nafasi Awamu Hii Ya Tano
😀😁
 
Mkuu Nazi au Koroma?sijui korona.Yeye hajakufanyia chochote Kibaya wala usitake kumfanya ajisikie hofu kwa kumtisha tisha kwamba utamfanya kitu kibaya.Cha kufanya wewe Leta Nazi nyingine Mia tano mpe mtu mwingine kama vile mimi then nitaangalia namna ya kukupooza.Biashara sio rahisi hivo,zingekuwa rahisi hivo kila mtu angefanya.Mzee
Kwahio unasapoti uhuni aliofanya, watu wa aina yako na huyo mhuni mwingine ni wa kutumiwa radi ya kuua kabisa , wala kupewa busha haitoshi
 
Mkuu Nazi au Koroma?sijui korona.Yeye hajakufanyia chochote Kibaya wala usitake kumfanya ajisikie hofu kwa kumtisha tisha kwamba utamfanya kitu kibaya.Cha kufanya wewe Leta Nazi nyingine Mia tano mpe mtu mwingine kama vile mimi then nitaangalia namna ya kukupooza.Biashara sio rahisi hivo,zingekuwa rahisi hivo kila mtu angefanya.Mzee


Kumbe uko low kias hiki...unajua mtaji huyu jamaa kapata wapi?! Ati asilie lie ati "korona" mbona una dhardharau namna hii biashara za watu wewe, ??..wewe ungekuwa na biashara ungeomba nazi hizo 500?.acha dharau....
 
Back
Top Bottom