Nimetapeliwa na niliyemwamini

Nimetapeliwa na niliyemwamini

Na wewe njoo huku tupige ela KITUNGUU kimekubali! Debe 35k Shambani!
Kumbe uko low kias hiki...unajua mtaji huyu jamaa kapata wapi?! Ati asilie lie ati "korona" mbona una dhardharau namna hii biashara za watu wewe, ??..wewe ungekuwa na biashara ungeomba nazi hizo 500?.acha dharau....
 
Na wewe njoo huku tupige ela KITUNGUU kimekubali! Debe 35k Shambani!

Ahhahaa lini umelima kitunguu wewe!anywys wewe piga huko..nami nipige huku..tukikutana uje unipe chochote kitu walau laki 5...! Mie ntakunulia sox za buku😉
 
Biashara mtandaoni kwa Mtanganyika wa kienyeji bado sana.mimi nimebaki kufanya biashara manually watu hunishanga ila najua nachokifanya.
 
Kuna mtu kaandika '...laki 5' wadau nazi 500 na huko kuzisafirisha thamani yake ni laki 5?
 
Sijui jinsi ya kuqoute. Unaquote vipi?
 
Rommy shabby naona pesa ni ndogo
 
Mkuu Nazi au Koroma?sijui korona.Yeye hajakufanyia chochote Kibaya wala usitake kumfanya ajisikie hofu kwa kumtisha tisha kwamba utamfanya kitu kibaya.Cha kufanya wewe Leta Nazi nyingine Mia tano mpe mtu mwingine kama vile mimi then nitaangalia namna ya kukupooza.Biashara sio rahisi hivo,zingekuwa rahisi hivo kila mtu angefanya.Mzee
Unataka kusema zote zilikuwa mbovu? Kwanini hapokei na hapatikani? Aanyoroshwe ikiwezekana makazi yake yawe juu ya minazi.
 
Back
Top Bottom