Nimeshawishi watu 7 kumchagua Lowassa. Wewe Je?

Nimeshawishi watu 7 kumchagua Lowassa. Wewe Je?

1. Mama yangu
2.Dada yangu mmoja
3.Binamu zangu wawili
4.Shemeji zangu wawili
5.Muuza duka Jirani

Haikuwa kazi nyepesi.

aiseee mm hata no siikumbuki maana kila siku tangu lowasa kugombe si chini ya watano. Kwenye familiya yetu alokuwa mgumu ni bibi yetu ila nilivyompelwkea picha za lowasa na pombe mwenyewe bibi kachagua lowasa na nikashindilia kuwa ni mtoto wa nyerere. So far kazi niliyoifanya ni kubwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom