kaole
JF-Expert Member
- Mar 30, 2011
- 237
- 47
1. Mama yangu
2.Dada yangu mmoja
3.Binamu zangu wawili
4.Shemeji zangu wawili
5.Muuza duka Jirani
Haikuwa kazi nyepesi.
Nimeshawishi wananchi Kata 3957 kumchagua Magufuli. Hapa Kazi tu
1. Mama yangu
2.Dada yangu mmoja
3.Binamu zangu wawili
4.Shemeji zangu wawili
5.Muuza duka Jirani
Haikuwa kazi nyepesi.
1. Mama yangu
2.Dada yangu mmoja
3.Binamu zangu wawili
4.Shemeji zangu wawili
5.Muuza duka Jirani
Haikuwa kazi nyepesi.
HIvi rais si atapigiwa popote ama?
HIvi rais si atapigiwa popote ama?
Hapo kwenye RED ndio hasaa penyewe. uzuri ww mwenyewe umekubali haikuwa kazi rahisi na ni kweli LOWAS hauziki, tena ni ngumu sana kumshawishi mtu na akili zake timamu amchague LOWASA. ushauri wa bure CHAGUA Magufuli kwa maendeleo endelevu ya nchi yetu acha kutumika na fisadi LOWASA
Hizo ndio tunaita hearsay, hakuna ushahidi wa hili, hata mimi naweza anzisha uzi nikasema nimeshawashawishi wenzangu 200 kumpigia kura magufuli, mwisho wa siku ni kujifurahisha tu, unaruhusiwa, hongera kwa kuanzisha thread JF tukaichangia.
NdoroboKwa hoja ipi ulitumia kuwashawishi ,labda kw a wale wasiojua maovu ya lowasa ndo unaweza kuwashawishi .mtu wa list of shame utamnadi vpi
1. Mama yangu
2.Dada yangu mmoja
3.Binamu zangu wawili
4.Shemeji zangu wawili
5.Muuza duka Jirani
Haikuwa kazi nyepesi.
Mkuu leo nimewashawishi watu sita na wamekubaliana nami kuwa mambo yote ni Ukawa.