Nimerudia tena kosa la pili bila kujua

Nimerudia tena kosa la pili bila kujua

baiser

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Posts
1,487
Reaction score
2,263
Ni hivi ni mara ya pili nakutana na zali la kukutana na warembo na kuongea na kuzoeana na mwishoni kuombana namba

Ilaa hili la leo ni kosa la pili nimerifanya bila kujijua baada ya kumpa binti namba yangu na kumwambia ani-beep akanambia hana salio atani-beep na alikuwa na haraka sanaa hivyo muda wa kuchukua tena namba yake ulikuwa hamna hivyo namsubiri anitafute kwa huruma yake.

Lakini hili ni kosa kubwa kwani wa mwanzo pia alisema hivi mpaka leo nina miezi 3 kimyaa hajanitafuta. Ushauri kwa wanaume wezangu msifanye kosa hili sababu ni mara chache kutafutwa na msichana hivyo utabaki ukiumia tuu kuwa utampata wapi tena na hujui anaishi wapi mmekutana tu by chance

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Una gundu si bure

Sent From My iDevice using Jamii Forums Auto-reply Mobile App
 
Kila msichana unayekutana naye unachukua au unaomba namba!
Sasa nikuulize , hivi unataka kuanzisha shule ya wasichana!??
Kuchukua no.ni jambo moja ilaa kitachoendelea ni lingine na sio kila anayekup no uta toka nae

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hayo unayoyasema si ndio yanayofanyka humu kila siku Mwanaume anapost thread "Natafuta mwamke wa kuoa" anaweza na vigezo vingi halafu mwisho anasema mwanamke aliye serious aje PM tunapoteza uhalisia hata kama anajiuza hakuji
 
Ungempa hata buku mbili tu akaongeze salio akubeep...nakuhakikishia mpaka unafika unakoenda ungekuta missed call zake si chini ya 17 na nusu
 
Sifa ziende kwa hiyo mdada mana ni mjanja sana na itakuwa alishajua ndio tabia yako kuomba omba namba hovyo. Na sidhani kama hakuwa na salio.

Ila endelea kusubiri mkuu huenda akakupigia
Emmyta please naomba namba yako please please [emoji4] [emoji4]
 
Back
Top Bottom