Nimerudia tena kosa la pili bila kujua

Nimerudia tena kosa la pili bila kujua

Sifa ziende kwa hiyo mdada mana ni mjanja sana na itakuwa alishajua ndio tabia yako kuomba omba namba hovyo. Na sidhani kama hakuwa na salio.

Ila endelea kusubiri mkuu huenda akakupigia
Mrembo acha hizo mwanaume kutongoza i kawaida huwez ona mdada mzur ukavunga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ungempa hata buku mbili tu akaongeze salio akubeep...nakuhakikishia mpaka unafika unakoenda ungekuta missed call zake si chini ya 17 na nusu


hahahha jaman mbn 'mathara'u yamezid
 
TATIZO LAKO HUJUI KUTONGOZA

LINGNE MWANAMKE KAMA KAKUELEWA LAZIMA AKUTAFUTE HATA USIPOMPA NAMBA AKIJUA MAJINA YAKO ATAKUTA HATA FB.
 
Ni hivi ni mara ya pili nakutana na zali la kukutana na warembo na kuongea na kuzoeana na mwishoni kuombana namba

Ilaa hili la leo ni kosa la pili nimerifanya bila kujijua baada ya kumpa binti namba yangu na kumwambia ani-beep akanambia hana salio atani-beep na alikuwa na haraka sanaa hivyo muda wa kuchukua tena namba yake ulikuwa hamna hivyo namsubiri anitafute kwa huruma yake.

Lakini hili ni kosa kubwa kwani wa mwanzo pia alisema hivi mpaka leo nina miezi 3 kimyaa hajanitafuta. Ushauri kwa wanaume wezangu msifanye kosa hili sababu ni mara chache kutafutwa na msichana hivyo utabaki ukiumia tuu kuwa utampata wapi tena na hujui anaishi wapi mmekutana tu by chance

Sent using Jamii Forums mobile app
Ulitakiwa umpatie business card ukiambatanisha na wamasai 2 a.k.a buku 20 za vocha mkuu
 
Wenzako huwa wanabuni namba tu mpaka wanafanikiwa.
 
Ungempa hata buku mbili tu akaongeze salio akubeep...nakuhakikishia mpaka unafika unakoenda ungekuta missed call zake si chini ya 17 na nusu
Ahh..hakufikilia hili imekula kwake
 
Back
Top Bottom