Nimeporwa begi usiku Kariakoo

Nimeporwa begi usiku Kariakoo

pole sana kiongozi wa familia. lengo lao ilikuwa laptop, watasikitika sana kuikosa. Mwizi hana akili kabisa anakula asivyopanda!!
 
..pole, wizi kama huo niliushuudis siku ya mkesha wa mwaka mpya maeneo ya Sinza Makaburini..
Walikuwa jamaa wawili kwenye pikipiki(boxer) wanatembea mwendo wa pole pembezoni mwa barabara mbele kuna dada anaongea na simu,basi wakasimama kama wanamsalimu hivi kufumba na kufumbua simu kwaaap..dada wacha awakimbize huku anapiga kelele lakini boxer ikawa nayo inajongea......

So, umakini wa ziada unahitajika na hasa nyakati za usiku..

kabisa mkuu, usiku inabidi tuwe makini sana, hasa unapopishana na gari ndogo au pikipiki, hata zinazotoka nyuma yako.
 
salaam wakuu,
mda huu nikiwa napita maeneo ya kariakoo, karibu na makao makuu ya m-beting, nikiwa nmening'iniza begi langu begani.
Ghafla ikaja gari ndogo mbele yangu, kufumba na kufumbua wakanikwapua begi, nilijitahidi kutoa upinzani lakini bahati mbaya likakatika mikanda na wakafanikiwa kulichukua.
Mbaya zaidi watu walikuwa wanaona lakin hakuna msaada nilioupata.
Hvyo tuwe makini wakuu hasa nyakati za usiku tunapobeba vitu tukiwa tunatembea kwa miguu.

pole mkuu m niliwawekea mavi kabsa pale mwenge 2010 na walikmbizana mbaya kichochoro cha jeshni
 
Afadhali huko tegeta wanakupulzia ----- shngon lo unavua vyote uciniulize next wauwajiwale
 
Pole sana mkuu.Sio kwa watembea kwa miguu tu,siku hizi hata ukiwa na gari
makundi ya vijana wanajifanya wamelewa wanajazana barabarani ukifanya ustaarabu wa kusimama ili wapite
au ukashusha kioo kuongea nao,wanalianzisha kwamba umewamurika kwa taa kali na kukupora
kuna jamaa yangu wamemuumiza inabidi kuwa makini unapotembea usiku iwe kwa miguu au kwa gari.
 
Pole sana mkuu.Sio kwa watembea kwa miguu tu,siku hizi hata ukiwa na gari
makundi ya vijana wanajifanya wamelewa wanajazana barabarani ukifanya ustaarabu wa kusimama ili wapite
au ukashusha kioo kuongea nao,wanalianzisha kwamba umewamurika kwa taa kali na kukupora
kuna jamaa yangu wamemuumiza inabidi kuwa makini unapotembea usiku iwe kwa miguu au kwa gari.

asnt mkuu, ni kweli uyasemayo, tahadhari ni muhimu sana.
 
Huu wizi umekubuhu sasa jana usiku pale maeneo ya banora wamempora mama wa watu handbag yake ilikuwa na laki tatu ya vicoba mida ya saa moja usiku mama yule amelia sana nilijisikia vibaya sana. Mwizi alikuwa kwenye pikipiki
Angalizo; ukitembea pembeni ya barabara usiweke handbag au pochi au bag upande wa barabara ni hatari zaidi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom