Nimeporwa begi usiku Kariakoo

Nimeporwa begi usiku Kariakoo

ACCOUNT FULL

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Posts
1,995
Reaction score
389
salaam wakuu,
mda huu nikiwa napita maeneo ya kariakoo, karibu na makao makuu ya m-beting, nikiwa nmening'iniza begi langu begani.
Ghafla ikaja gari ndogo mbele yangu, kufumba na kufumbua wakanikwapua begi, nilijitahidi kutoa upinzani lakini bahati mbaya likakatika mikanda na wakafanikiwa kulichukua.
Mbaya zaidi watu walikuwa wanaona lakin hakuna msaada nilioupata.
Hvyo tuwe makini wakuu hasa nyakati za usiku tunapobeba vitu tukiwa tunatembea kwa miguu.
 
kariakoo ni eneo la kupeleka EFD 'S MACHINES TU , hakuna ulinzi si mchana wala si usiku ! Poor polisi !
 
..pole, wizi kama huo niliushuudis siku ya mkesha wa mwaka mpya maeneo ya Sinza Makaburini..
Walikuwa jamaa wawili kwenye pikipiki(boxer) wanatembea mwendo wa pole pembezoni mwa barabara mbele kuna dada anaongea na simu,basi wakasimama kama wanamsalimu hivi kufumba na kufumbua simu kwaaap..dada wacha awakimbize huku anapiga kelele lakini boxer ikawa nayo inajongea......

So, umakini wa ziada unahitajika na hasa nyakati za usiku..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom