Nimepigwa chini na michepuko miwili kwa mpigo

Nimepigwa chini na michepuko miwili kwa mpigo

We jamaa kiazi kweli, kwahiyo hasira zako za michepus unashindwa kujicontrol unafika nazo hadi nyumbani? Mbaya zaidi na mke unamfokea [emoji16] Mapenzi yanauma ndio, ila ukiwa ndezi yatakuumiza Mara mia...

Kunywa Espresso yako ukimaliza ukojoe ulale. G9t
Mwambie atumie sumu ya panya
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] wee usinipe case please.
Hahaha acha uoga, alafu niliona unataka toa ushuhuda wako kule, kama ulisha wek naonba unitag nikasome masihara yako [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Dah leo nimekuwa na siku mbaya sana,kuna michepuko yangu nilikuwa ninaipenda sana,leo imenipiga chini bila huruma,yani nimevurugwa sina raha kabisa, wife alinikaribisha chakula nimemzingua sana bila sababu naona kama ananifokea,yani nimeumia sana, natamani hata nimshirikishe wife anishauri, ila haya mapenzi yanauma jamani,msiwaseme vibaya wanaojinyonga!
Omba ushauri kwa wife hapo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu umalaya una mwisho wake..

Siku zote unatakiwa kulijua hilo,,, sasa wewe ulifikiri watakaa milele hao..

Acha uFalla.. Kama huwez ku handle michepuko kaa tulia na mkeo... Fakyu
 
Hahaha acha uoga, alafu niliona unataka toa ushuhuda wako kule, kama ulisha wek naonba unitag nikasome masihara yako [emoji23][emoji23][emoji23]
Wee mtu wee acha dhambi lol, mie huyu hata masikhara enyewe siyajui. [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Dah leo nimekuwa na siku mbaya sana,kuna michepuko yangu nilikuwa ninaipenda sana,leo imenipiga chini bila huruma,yani nimevurugwa sina raha kabisa, wife alinikaribisha chakula nimemzingua sana bila sababu naona kama ananifokea,yani nimeumia sana, natamani hata nimshirikishe wife anishauri, ila haya mapenzi yanauma jamani,msiwaseme vibaya wanaojinyonga!
Kifupi huna akili na bado hujakomaa
 
Mkuu umalaya una mwisho wake..

Siku zote unatakiwa kulijua hilo,,, sasa wewe ulifikiri watakaa milele hao..

Acha uFalla.. Kama huwez ku handle michepuko kaa tulia na mkeo... Fakyu
Bado hujajua kupenda
 
Bado hujajua kupenda

ndio usharogwa hivo tayari mkuu.

Acha kupenda penda kifalla,, Mwanaume unakosaje msimamo kwa michepuko..!????

Kulia lia hvo ndio kujua kupenda.!?
 
Dah leo nimekuwa na siku mbaya sana,kuna michepuko yangu nilikuwa ninaipenda sana,leo imenipiga chini bila huruma,yani nimevurugwa sina raha kabisa, wife alinikaribisha chakula nimemzingua sana bila sababu naona kama ananifokea,yani nimeumia sana, natamani hata nimshirikishe wife anishauri, ila haya mapenzi yanauma jamani,msiwaseme vibaya wanaojinyonga!
Mkuu taarifa zako za kutumbuliwa ndy zimekuharibia..

Maisha bila kazi utawamudu vipi hiyo michepuko..

Jipange upya MKUU...
 
Unapoacha michepuko hakikisha unajiupgrade ili akikuona ajilaumu alikosea wapi?
 
Back
Top Bottom