Nimepewa invoice ya kumnunulia matairi ya Prado, Jamani wadada!!!

Nimepewa invoice ya kumnunulia matairi ya Prado, Jamani wadada!!!

Nikiwashauri muende KIMBOKA Buguruni mnaniona hamnazo, kule ukiwa na buku tano tu unakula mzigo wa totoz mbichi kabisaa, hawaulizi jina lako wala kutaka kujua namba yako ya simu na unapoishi....


kumbe ndo zako
 
Hili jukwaa linanipa raha hadi nacheka peke yangu. Sijui nikushauri nini mdogo wangu. Komaa kikamanda, mwite, then mwambie huna uwezo huo ila moyo wa kutoa unao. Manake inaonekana unampenda kweli lakini ndoo hivyo. Halafu soma uzi wa Lala 1 aliotoa hivi karibuni kuelezea maisha ya mujini. Kheri yetu waporipori.
 
Ina maana sisi wanaume wenye kipato cha chini ndio wa kunyanyasika siyo. Nimemtokea mdada mrembo mwenye maisha yake ya uhakika. Nimemkomalia sound za kufa mtu.
Leo nimeonana naye alichofanya ni kunipatia invoice ya kumnunulia matairi manne ya gari yake.
Aliniambia unanipenda, nimnunulie matairi alafu tutazungumza
Nauliiiizaaaa hhhiiiii nii haki milioni moja kasoro mimi nitaipata wapi?

Nimtukane ama!!!!!!

Acha kamba mzee, demu anayesukuma Prado hawezi omba matairi.......
 
tena nyie madogo mkomage kabisa,
mmezoea sana,
mwajifanya mwajua kutongoza hata watu wazima
mkipewa mahesabu mnakimbia kama mnafukuza mwizi, mkome na mkomae.

tena ujue hana shida na tairi ameamua achezee hako kaakili kako tu; atakuwaje na gari ashindwe kununulia tairi.
 

hiyo ni gia ya kukukataa
achana nae,mapenzi ya kweli
hakuna hapo!!!full uchunaji tu!!
 
umeniacha hoi,
kumbe ndo zako ndo maana ukawatosa wale mademu wa pale job siyo?
Nikiwashauri muende KIMBOKA Buguruni mnaniona hamnazo, kule ukiwa na buku tano tu unakula mzigo wa totoz mbichi kabisaa, hawaulizi jina lako wala kutaka kujua namba yako ya simu na unapoishi....
 
Demu ana Prado wewe una miliki boda boda umemfuatia nini?
 
kipato chako kikoje? Na ni mazingira gani mlipigana sound?Then hayo matairi kwani venue itakua mbugani au kwenye misitu ya hifadhi?Jibu kwanza haya then nikupe way forwad
 
kipato chako kikoje? Na ni mazingira gani mlipigana sound?Then hayo matairi kwani venue itakua mbugani au kwenye misitu ya hifadhi?Jibu kwanza haya then nikupe way forwad
Kifupi mimi mtu wa mission town. Sometimes yes sometimes no. Lunch mara nyingi nakutana naye pande za upanga. Naomba unipe way forward
 
Kama mtoto wa mjini mbona mlango wa kutokea wazi tu...hujataka kuzungusha macho! kwanza piga dili mbili tatu za ukweli kisha mtoe out ya maana kidogo...mwaga sumu mwanzo mwisho hakikisha hupokei ahadi..upo hapo? Baada ya hapo lalamikia Kontena lako kucheleweshwa bandarini hali inayokuweka katika wakati mgumu kwenye 'biashara zako' nadhani pamoja na mambo mengine atakutoa pia ili ukamilishe mipango yako kwa matarajio ya kukamilishiwa Invoice tajwa...Mwisho wa ushauri!
Note: Kama naye yuko JF tumpe ushauri jinsi ya kukutafuna kidogo kidogo usiumie hadi anunue si tairi tu bali ka VITZ ka kuendea gengeni..
 
Moyo Jamani!
Mdada kaumbika. Mimi najiamini kiufundi zaidi. Halafu sound kama mvua na usmart wangu.


nawe mvivu wa kufikiri.....yani mpaka uje uombe ushauri huku...eti invoice ya matairi. wakati wenzio wanakabidhi funguo za magari!!!
haya kamnunulie hata used tyres basii...........wewe si mishen town, tena bongo, huwezi kukosa matairi kwa bei zetu zile za kishkaji!!
yaelekea huitaki hiyo mbunye!!! waachie wenzio wanakubadilishia gari ikiwa side mirror tu imevunjika!?!? nxhaaa
 
cyo kwamba wadada wote 2ko hvo,kwamba kupenda kuhongwa,hapana!!!!!!!!!!!!!sema 2 inategemea na m2 mwenyewe tabia zake na mazoea ya m2 binafsi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom