Nimepewa invoice ya kumnunulia matairi ya Prado, Jamani wadada!!!

Nimepewa invoice ya kumnunulia matairi ya Prado, Jamani wadada!!!

teh teh teh..dah

mwambie aliemnunulia io Prado anunue na matairi pia/
 
tafuta pesa uchukue mzigo. wanaume tumeumbwa kutafuta lol
 
Mkuu huyo demu anakitu gani cha ziada vs wake wengine?
 
[FONT=comic sans
ms]Ina maana sisi wanaume wenye kipato cha chini ndio wa
kunyanyasika siyo. Nimemtokea mdada mrembo mwenye maisha yake ya
uhakika. Nimemkomalia sound za kufa mtu.
Leo nimeonana naye alichofanya ni kunipatia invoice ya kumnunulia
matairi manne ya gari yake.
Aliniambia unanipenda, nimnunulie matairi alafu tutazungumza
Nauliiiizaaaa hhhiiiii nii haki milioni moja kasoro mimi nitaipata wapi?

Nimtukane ama!!!!!!
[/FONT]

povu lote hili kumbe hata milioni haifiki!!mi nilidhani ni mamilioni lolest,pole we!!
 
hahahahah lol! Comments za huu uzi zimenichekesha sana lol!!!
 
[FONT=comic sans
ms]Ina maana sisi wanaume wenye kipato cha chini ndio wa
kunyanyasika siyo. Nimemtokea mdada mrembo mwenye maisha yake ya
uhakika. Nimemkomalia sound za kufa mtu.
Leo nimeonana naye alichofanya ni kunipatia invoice ya kumnunulia
matairi manne ya gari yake.
Aliniambia unanipenda, nimnunulie matairi alafu tutazungumza
Nauliiiizaaaa hhhiiiii nii haki milioni moja kasoro mimi nitaipata wapi?

Nimtukane ama!!!!!!
[/FONT]

umtukane?alikuita ukamtongoze!!!!mnunulie matairi ukamlipie na service na mafuta full tank
 
Y umtukane? Upendo utapata kwa wazazi wako, kwa mwana mke money first
 
Ina maana sisi wanaume wenye kipato cha chini ndio wa kunyanyasika siyo. Nimemtokea mdada mrembo mwenye maisha yake ya uhakika. Nimemkomalia sound za kufa mtu.
Leo nimeonana naye alichofanya ni kunipatia invoice ya kumnunulia matairi manne ya gari yake.
Aliniambia unanipenda, nimnunulie matairi alafu tutazungumza
Nauliiiizaaaa hhhiiiii nii haki milioni moja kasoro mimi nitaipata wapi?

Nimtukane ama!!!!!!
hiyo hela ni ya tairi moja au zote 4?
kama 4 labda za baby walker....
mwezi uliopita nimebadilisha tairi 4 za prado ilikuwa zaidi ya 2M........
cha kufanya hapo wewe mwambie umeghaili, katafute ambaye anatumia dala dala..... wapo wengi tu akina Smile, lol!
 
Last edited by a moderator:
Ununue matairi unajua aliyemnunulia hiyo Prado? Kama anataka kukupa akupe tu hiyo k masharti ya nini! Hata kama ungekuwa na hela ukinunua na kuyafunga bado gari itahitaji service, nadhani hiyo utamudu si hela nyingi, bado matengenezo itakoharibika, mara ataichoka na kukwambia anataka Harrier..., shaurilo! Kimbia kwa miguu yote miwili ndg.
 
Aaa kumbe umekuja kunirusha jf?nashukuru kwamba yale yote yaliyonifanya nikwambia vile member wengi wameshajibu hapo juu so sitasema lolote ila kama ni kutukanwa na wanaume wakosaji kama wewe yani hainigusa even zero point so do whatever your heart desire
 
[FONT=comic sans
ms]Ina maana sisi wanaume wenye kipato cha chini ndio wa
kunyanyasika siyo. Nimemtokea mdada mrembo mwenye maisha yake ya
uhakika. Nimemkomalia sound za kufa mtu.
Leo nimeonana naye alichofanya ni kunipatia invoice ya kumnunulia
matairi manne ya gari yake.
Aliniambia unanipenda, nimnunulie matairi alafu tutazungumza
Nauliiiizaaaa hhhiiiii nii haki milioni moja kasoro mimi nitaipata wapi?

Nimtukane ama!!!!!!
[/FONT]
mwanangu tabia yakusemana sio nzuri,unanisema mimi kabisa kisa nimekuadisia! haujaombwa invoice ya mafuta ya kila mwez
 
Kwenye invoice tu, amenipeleka mbali sana. Angeniambia laki tu ningekula kona

Ha ha ha haa...halafu hiyo invoice ni ya tairi za kichina!ungepewa ya Good Year,BF Goodrich au Brigestone ungefanyaje?pole sana mkuu kwa kupewa pressure za bure!
 
sasa kweli na naamini aliyesema 'fall for your type' alisema ukweli mtupu. Mdada wa prado wamtakia nini ikiwa hata baskeli huna, haya sasa entrance exam hiyo inakushinda.
 
Ina maana sisi wanaume wenye kipato cha chini ndio wa kunyanyasika siyo. Nimemtokea mdada mrembo mwenye maisha yake ya uhakika. Nimemkomalia sound za kufa mtu.
Leo nimeonana naye alichofanya ni kunipatia invoice ya kumnunulia matairi manne ya gari yake.
Aliniambia unanipenda, nimnunulie matairi alafu tutazungumza
Nauliiiizaaaa hhhiiiii nii haki milioni moja kasoro mimi nitaipata wapi?

Nimtukane ama!!!!!!

huyo kaona huendani nae.....katoa hio invoice kukukimbiza tu.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom