Nimepewa invoice ya kumnunulia matairi ya Prado, Jamani wadada!!!

Nimepewa invoice ya kumnunulia matairi ya Prado, Jamani wadada!!!

hiyo hela ni ya tairi moja au zote 4?
kama 4 labda za baby walker....
mwezi uliopita nimebadilisha tairi 4 za prado ilikuwa zaidi ya 2M........
cha kufanya hapo wewe mwambie umeghaili, katafute ambaye anatumia dala dala..... wapo wengi tu akina Smile, lol!

za kichina roadshine za prado 240,000/-...........angepewa invoice ya bridgeston,dunlop,pirelli tusingemuona hapa angekuwa kashapigwa massive heart attack........
 
Du! hiyo mipesa yote nikaibe? Jamani muwe mnatuangalia kwa vipato vyetu.

We jomba kimbia hapo, njoo kwetu kwa Mnyamani onana na mkuu Baba V akuunganishie vikuku vya kienyeji kibaao, achana na hao mademu wa kina rizwani, utapagawa
 
Last edited by a moderator:
hiyo hela ni ya tairi moja au zote 4?
kama 4 labda za baby walker....
mwezi uliopita nimebadilisha tairi 4 za prado ilikuwa zaidi ya 2M........
cha kufanya hapo wewe mwambie umeghaili, katafute ambaye anatumia dala dala..... wapo wengi tu akina Smile, lol!

Na wewe nipe invoice aisee ila tukaandikishane kwa mwenyekiti Baba V
 
Last edited by a moderator:
Ina maana sisi wanaume wenye kipato cha chini ndio wa kunyanyasika siyo. Nimemtokea mdada mrembo mwenye maisha yake ya uhakika. Nimemkomalia sound za kufa mtu.
Leo nimeonana naye alichofanya ni kunipatia invoice ya kumnunulia matairi manne ya gari yake.
Aliniambia unanipenda, nimnunulie matairi alafu tutazungumza
Nauliiiizaaaa hhhiiiii nii haki milioni moja kasoro mimi nitaipata wapi?

Nimtukane ama!!!!!!

Ishaimbwa na O-ten "akipedacho binti mwanaume lazima atanunua"
 
Kusoma hujui hata picha huoni? Ww cha kulalamika hapo kipi umekuja kujidhalilisha tu hapa, najua ulipo jituma tu ulikuwa unajaribu zali la mentali limekataa sepa. Sasa ww mke ambaye kakuzidi kilakitu utamuhudumiaje, ama unataka akuhudumie yeye?
Amaaaa ndio wale aliwasema lady Jd?
 
We malizananae mi nikija naja fulu yani na tairi za prado hata siongei
Unaweza kwenda na tairi zako za prado ukapigwa chini. Hata mama huruma wanatype zao. Ujawahi kuona demu anagawa mtaa mzima ukienda wewe ukapigwa chini
 
Ongea kwa upole kila neno weka funga semi fungua semi kwa hisia Kali saaana mweleze ukweli kuwa khali yako si nzuri kifedha but upo real kwake... Kumbukuka misiba yote ya ndugu zako toa chozi kidogo siunajua tena.. Msifie saaana... Utakula mzigo na starlet atakunulilia but mweleze ukweli jinsi ulivyo tena kwa hisia... Changamka kijana kuwa jeuri...
 
Ina maana sisi wanaume wenye kipato cha chini ndio wa kunyanyasika siyo. Nimemtokea mdada mrembo mwenye maisha yake ya uhakika. Nimemkomalia sound za kufa mtu.
Leo nimeonana naye alichofanya ni kunipatia invoice ya kumnunulia matairi manne ya gari yake.
Aliniambia unanipenda, nimnunulie matairi alafu tutazungumza
Nauliiiizaaaa hhhiiiii nii haki milioni moja kasoro mimi nitaipata wapi?

Nimtukane ama!!!!!!
katika wanaume niliowahi ona hata kusikia tu wewe ni mwanaume mjinga sana!!hahahahaahahah
watu wanawajengea nyumba wewe unalalama tairi ya gari je ungeambiwa ujaze na full tank ya prado ahahahahahahahah aiseee nenda kwenye wenye kipato chako babu
 
Hakikisha wakati unaenda kununua uchukue BF Goodrich.......ni matairi mazuri sana na yanadumu.......
 
Nikiwashauri muende KIMBOKA Buguruni mnaniona hamnazo, kule ukiwa na buku tano tu unakula mzigo wa totoz mbichi kabisaa, hawaulizi jina lako wala kutaka kujua namba yako ya simu na unapoishi....

wote wakikimbilia huko nao wataanzisha invoice za toyota
 
Hakikisha wakati unaenda kununua uchukue BF Goodrich.......ni matairi mazuri sana na yanadumu.......

hahahahahaha unazidi kummaliza
anaweza jaribu good year pia bei sio mbaya
 
Hata baby walker geenuine ni zaidi ya hapo.

Alikuwa kapewa invoice ya kichina.

hiyo hela ni ya tairi moja au zote 4?
kama 4 labda za baby walker....
mwezi uliopita nimebadilisha tairi 4 za prado ilikuwa zaidi ya 2M........
cha kufanya hapo wewe mwambie umeghaili, katafute ambaye anatumia dala dala..... wapo wengi tu akina Smile, lol!
 
Last edited by a moderator:
mangi we mshauri muuze hyo prado then mchukue kistalet,
 
Ina maana sisi wanaume wenye kipato cha chini ndio wa kunyanyasika siyo. Nimemtokea mdada mrembo mwenye maisha yake ya uhakika. Nimemkomalia sound za kufa mtu.
Leo nimeonana naye alichofanya ni kunipatia invoice ya kumnunulia matairi manne ya gari yake.
Aliniambia unanipenda, nimnunulie matairi alafu tutazungumza
Nauliiiizaaaa hhhiiiii nii haki milioni moja kasoro mimi nitaipata wapi?

Nimtukane ama!!!!!!

Ewe msandawe Halis, shukuru Mungu umeletewa invoice ya matairi manne, je ungeletewa ya kulitoa hilo gari bandarini, mbona ungezimia ? Sasa wenzako wanayanunua hayo, achilia mbali matairi manne na spair yake. Unadhani ni kwa nini Wadada wanakuwa na Wazee na Wamama wanakuwa na vijana ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom