Nimepata Mpenzi ila mh..! Ushauri wenu wakuu

Nimepata Mpenzi ila mh..! Ushauri wenu wakuu

Nakuapia, huwezi kumuacha kirahisi hivyo. Wanawake bwana!!! Na akishakumega ndio kabisaaaaa!! Hata boxer utamnunulia tu, hapo alipo (kwasasa likizo imekaribia) atakua anakesha kuangalia porn ili akariri mautundu na lazima kuna watoto wanaumia kwa kugeuzwa kua field materials ili tu akikukamata uchanganyikiwe. Usikute mmoja wa rafiki zako ni mtu wake wa karibu so anakupeleleza unapenda nn
siwezi kushawishika kirahisi kama unavyonifikiria mkuu! somo kubwa nililipata kwa ex boy wng aliyepita. ictoshe sikuwa nimemuweka moyoni kivileeeeeee
 
Nahisi utakuwa umepata ushauri wa kutosha..Huyo jamaa ni wa kuachana nae..Labda now tudiscuss huo upweke wako
ni kwel ishu n kumuacha tu na c vinginevyo.. kuhusu upweke ntajitahidi kutumia mbinu nilizotumia kipindi nimeachana na ex wng mpaka pale ntakapopata chaguo langu
 
Mwambie huna pesa, full stop.
Epuka jaribu wala usivunje mahusiano ila ni mapema mno kumuamini.
Nakupa mbinu ili umpime kama ni mkweli:
Mwambie kuna Mkopo ulichukua, hivyo kila mwezi unakatwa karibia robo tatu ya mshahara wako na utaisha baada ya miaka 2.
 
hahahaha mmeona utamu wake eeh? Mnavyotukomoa kwa mizinga huwa mnaona raha???
Sasa
Jamaa ametimiza ile 50/50,
kwahiyo wewe mpe hela tu
ha ha ha ha ha ha! hata kama aisee, jamaa kaua kbsaaa bora hata angeanza kidogo kidogo, yaani kabisa nimpe hela anunue kiwanja fyuuuuuuuu
 
Mwambie huna pesa, full stop.
Epuka jaribu wala usivunje mahusiano ila ni mapema mno kumuamini.
Nakupa mbinu ili umpime kama ni mkweli:
Mwambie kuna Mkopo ulichukua, hivyo kila mwezi unakatwa karibia robo tatu ya mshahara wako na utaisha baada ya miaka 2.
baada ya kuniomba hela ya kiwanja, nilmwambia hivyo hivyo kwamba nina mkopo sehemu hivyo nina makato kila mwezi, akadai eti nitafute sehem, hata kwenye vikoba nimkopeee.
 
Huyu Mke ni mwema sana.. Jaribuni kumshauri vizuri....

Unayo shida ya mume kwakua u mpweke mda mrefu.... Hii hoja sio nzuri haitakusaidia kupata mume mwema,.. Ndio iliyokutambulisha kuwa wewe umekua dhaifu na uko nyang'anyang'a kwake..... Tambua kwamba baadhi ya wapenzi wengi hawawezi kulipa upendo palipo na upendo bali hujengeka kiburi....

Anza kumpelekea majukumu apaswayo akufanyie kumkumbusha majukumu yake Kama mwanaume, ili uanze kupima uwajibikaji wake akiwa baba wa familia......

Kumjengea tabia ya kumpa pesa na kumdekeza ni kujizika mwenyewe ktk kumpata mume bora wa familia... Kwani mwanaume anayejitambua, hufurahia Maisha yake katika kupambana na kuipigania familia yake pale inapokabiliana na tatizo ktk familia, na Mimi faraja anapokuwa mshindi...

Uchumba wenu ni wa mda mfupi mno,.. Hayo ni machache mno uliyoyafahamu kwake.. Mko bado mbali mbali....
Mwanamke haombagi kuolewa, ni kosa kubwa kumshawishi mume akuoe... Huna haraka kuhusu jambo la ndoa.... Leo unayo nafasi ya kuamua na bado hauna kizuizi, lakini mambo haya yakishakukuta kwenye ndoa hauna pa kuchomokea....

Mwisho; Naomba uendelee kubaki ulivyo,. Mume wako yu njiani, utadeka na utadekezwa... Huyo mume atakuendesha tu.
 
baada ya kuniomba hela ya kiwanja, nilmwambia hivyo hivyo kwamba nina mkopo sehemu hivyo nina makato kila mwezi, akadai eti nitafute sehem, hata kwenye vikoba nimkopeee.
Umkopee[emoji23] [emoji23] [emoji23] ameshindwa yeye kukopa vikoba [emoji15] [emoji15]
 
Baada ya kuombwa pesa ndo waja kwa ushauri! Wakati unamkubalia ulituomba ushauri? Sasa ni kwamba unatakiwa utoe hiyo pesa ili mapenzi yaendelee usije kutulilia upweke! Toa pesa,mbona wasichana mnapenda kula vyetu tu vyenu wachungu kama nini....!!!!!?
 
baada ya kuniomba hela ya kiwanja, nilmwambia hivyo hivyo kwamba nina mkopo sehemu hivyo nina makato kila mwezi, akadai eti nitafute sehem, hata kwenye vikoba nimkopeee.
Usijaribu kabisa. Nimapema mno kumuamini, tena yawezekana hamjatambulishana hata kwa wazazi.
Labda ingekuwa mnaishi pamoja.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom